• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Backgammon-game offline hay dành cho Android

hoachanh123

Cùng chơi game đánh cờ Backgammon là một game offline cho Android rất hay được nhiêu người yêu thích. Nếu ban chưa chơi thì đây là một thiếu sót khi chơi game đấy.

Backgammon game offline hay dành cho những ai yêu thích game cờ

Nếu bạn là người yêu thích nhữn tựa game trí tuệ đòi hỏi sự tính toán, suy nghĩ và thích chơi cờ thì tựa game offline Backgammon sẽ là một lựa chọn số 1 chơi trên điện thoại. Backgammon là một trong những game offline hay cho android mô phỏng trò chơi cờ cùng tên.

Chơi game Backgammon- game offline miễn phí cho android hay cờ tào cáo là một trong những trò chơi cổ nhất cho hai người chơi, trong đó những quân được di chuyển theo số súc sắc. Người chơi chiến thắng bằng cách di chuyển tất cả các quân về phía mình. Mặc dù sự may mắn trong trò chơi rất quan trọng nhưng trò chơi cũng có nhiều chiến thuật. Với mỗi lượt đi theo số súc sắc, người chơi phải lựa chọn những cách đi hợp lý.

Cách chơi game Backgammon đậm chất chiến thuật

Game sẽ có 3 mức độ khó khác nhau cho bạn lựa chọn. Hoặc là bạn có thể chơi trực tuyến với bạn bè của mình. Game đem lại cho người chơi những trải nhiệm mới lạ về một game cờ cổ điển đòi hỏi bạn phải vắt tay suy nghĩ. Nếu đi sai nước thì phải trả giá đấy. Bạn sẽ tha hồ mà chọn các game Backgammon để chơi như: Backgammon deluxe, Backgammon nj cho Android….

>>> Tham gia cộng đồng game Backgammon đông đảo: https://onclan.com/game/backgammon-deluxe-free

Để thử tài của mình thì hãy mau download game android để có những trải nghiệm bằng những chiến thuật điều quân của mình. Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Nguồn:downloadgameandroid.net​