• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bambuser v1.3.3 S60v3/v5 VH by SymPViet.

MinhThang

Manager
Bambuser v1.3.3 S60v3/v5 SymbianOS9.x -Live broadcasting from phone-(Update:26.10.09)

Phần mềm Quay phim tải lưu giữ lên mạng Việt hóa.

[PASS]SymPViet[/PASS]​

nguyenhuungoc2009

bạn cho mình hỏi phần mềm này mình quay phim xong rồi mình đưa lên mạng cho mọi người cùng coi hả bạn

MinhThang

Manager
bạn cho mình hỏi phần mềm này mình quay phim xong rồi mình đưa lên mạng cho mọi người cùng coi hả bạn

Máy bạn phải có kết nối mạng, nó sẽ dẫn bạn đến trang chủ đăng ký 1 tài khoản, rất đơn giản nhanh gọn đều thực hiện trên Mobile, sau đó bạn quay phim khi bạn chọn dừng nó tự tải lên mạng cho bạn, bạn có 2 lựa chọn trong thiết đặt: Quản lý tập tin bạn sẽ chọn là riêng tư hay chia sẻ. Sau đó bạn vào trang chủ đăng nhập sẽ xem lại các đoạn Video đó, có đầy đủ âm thanh và hình ảnh. Rất tiện lợi khi bạn ra đường trong quán Cafe có wifi bạn muốn quay gì thì quay, nó không lưu trong máy của bạn mà sẽ tải lên mạng ngay. Bạn cũng có thể và chia sẻ cho người thân bất cứ nơi nào nếu biết mật khẩu của bạn, chỉ cần vào trang chủ là xem được ngay. Còn rất nhiều điều lý thú bạn khám phá nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Ngoài Video Clip nó còn cho phép bạn lưu các đoạn âm thanh vào trang chủ, 1 pm rất hữu dụng.

nguyenson_44

Trong thời điểm mạng 3G đang có xu hướng phát triển mạnh thì đây là 01 pm đáng được quan tâm.

MinhThang

Manager
Trong thời điểm mạng 3G đang có xu hướng phát triển mạnh thì đây là 01 pm đáng được quan tâm.

Thực ra pm này nó đã có lâu rồi, mình cũng đã dùng qua, nhưng bản này cập nhật nó hoàn hảo hơn, rất gọn trong việc đăng ký Tài khoản, và tốc độ upload cũng rất chuẩn.

lephunghien

Cho em hỏi nếu muốn xem lại hoặc nghe lại đoạn mình ghi âm hay quay thì phải vào trang web nào thế anh? CÓ THỂ xem qua trình web của pC KHÔNG?