• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản chào xuân của anh em nhà 5800 đây mại dô

vutuan472

N97 MINI ==>5800XP

bản này mình dựa trên bản mathanh và một số mod của các vip men như jackpham,binh24....Mong các bạn được năm mới vui vẻ

bản này các bạn tự tìm hiểu nha,năm mới khám phá mới mà,với lại bản này mình cook cho các bạn có sự lựa chọn thôi.hãy nhấn nứt thanks nếu thấy bài mình có ích nhé và bắt đầu cảm nhận sử khác biệt về tốc độ nào

ĐỦ TẾT CHƯA PÀ KON ??
BẢN CORE V52
BẢN CORE V51 {BẠN CHÉP ĐÈ VÀO CORE V52 VÀ ĐỔI TÊN FILE RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V20 THÀNH RM-356_52.0.006_prd.rofs2.V20 NHA

Chỉnh sửa cuối:

natan

bản bên trên dành cho FW bao nhiu bạn phải nói rõ cho ae bít chứ

thuylexuan2002

Mình dùng nhiều bản rồi nhưng khi đã cài các ứng dụng, dùng thử vài lần thì Ram chỉ còn khoảng 40 Mb thôi (mặc dù đã thoát hết các ứng dụng đang chạy), không biết bản của bạn Ram còn trống có được như trên hình ảnh đã đăng không?

vutuan472

bản này mình chú trọng tốc độ hơn,bạn thử đảm bảo ko thất vọng đâu hjhj

thuylexuan2002

Mình sẽ thử, cảm ơn bạn, chúc bạn luôn vui có nhiều đóng góp hơn nữa cho diễn đàn và anh em yêu công nghệ!

_GD_

bản này cài củng ok,ram tb khoang 38mb,hiệu ứng mượt,mà cái n97 này kô có hiện lời bài hát hả bạn?

bunrieucua

Bản này của bạn chẳng có gì liên quan đến chủ đề chào xuân như bạn nói cả(ngoài việc bạn up nó lên trong năm 2011):-?.
Thứ 2, bạn nên ghi rõ là bản này RM bao nhiêu?Nên up cả bộ PNHT có kèm core v51 và v52 nữa nhé.
Đã làm thì làm cho chất lượng.Chứ bạn phát biểu xanh rờn:
"sài v51 hay v52 thì lên diễn đàn download loại core của mình rồi đổi tên file mình cho phù rồi sài nha":O.
Ai cũng như thế thì những mem mới người ta biết tìm đâu ra mà down?:-/
Mình nhìn không hoa mắt thì bạn là thành viên 4 sao mà?1 sao nữa là lên VIP mem rùi.Bạn lưu ý nhé:|
Mình chỉ góp ý thế.Mong bạn tiếp thu và đừng để bụng.Cũng vì niềm đam mê + nghĩ cho mọi người trong 4rum thôi:-??.Thân!

h3ll

bản mừng xuân thì ít ra bạn cũng phãi cho theme tết hay gì đó liên quan tới tết chứ;;);;);;)

natan

Bản này có tìm số thông minh kô nhỉ có bác nào test chưa cho bít cảm nhận đi nào,mình tính test nhưng bác chủ thớt ko up core nên chịu

casauxitrai

không hiểu sao mình lát bằng jaf máy lại không lên, ai giải thích hộ mình với, mình lát bản v52 chắc chắn cao hơn bản cũ trong máy (v21) ....~X(

ohannguyent

không hiểu sao mình lát bằng jaf máy lại không lên, ai giải thích hộ mình với, mình lát bản v52 chắc chắn cao hơn bản cũ trong máy (v21) ....~X(

xóa hết các file trong folder RM-356 chép bản phối hợp và rofs2 vào. tiến hành jaf lại.

SAOVIETmobile

Vừa Tes ưng nhất hình khởi động , icon hơi to nhìn rối mắt ( Chưa fun theo Themes ) Hi vọng bản Update tiếp theo sẽ hoàn chỉnh hơn .
Thân..!

vutuan472

Vừa Tes ưng nhất hình khởi động , icon hơi to nhìn rối mắt ( Chưa fun theo Themes ) Hi vọng bản Update tiếp theo sẽ hoàn chỉnh hơn .
Thân..!

bạn đổi qua theme khác,sẽ full icon n8,theme đó chỉ để mừng xuân thôi