1. Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ban du lech tam gia tot tai Ha Noi

Thảo luận trong 'KHU VỰC VUI CHƠI VÀ GIẢI TRÍ' bắt đầu bởi seolan1404, 7/12/17 lúc 16:50.

1. seolan1404

seolan1404 New Member

Nếu bạn tự nấu thức ăn của mình, bao gồm bánh sandwich, bánh mì, salad hoặc panin thì bạn có thể cần một bảng làm sẵn tách biệt với các mặt hàng khác của bạn. Bàn chuẩn bị thức ăn của bạn chỉ là một bàn - chuẩn bị thức ăn của bạn. Họ không phải là nơi để giữ máy tính tiền hoặc máy pha cà phê. Một số đô thị có thể khắt khe hơn các đô thị khác, dù lệch tâm vì vậy hãy cân nhắc làm một số bài tập ở nhà.

Đây chỉ là một vài trong số những món đồ bạn cần cho quán cà phê của mình Nếu bạn mua một quán cà phê hiện có, hãy chắc chắn rằng bạn đã mua từng thiết bị một cách riêng lẻ bằng văn bản. Hãy chắc chắn những mặt hàng nào được bao gồm trong việc kinh doanh.

Nếu bạn đang bắt đầu từ đầu, có nghĩa là bạn sẽ không có bất kỳ thiết bị cà phê, sau đó nhận thức được các quyết định menu và làm thế nào họ sẽ ảnh hưởng đến dòng dưới cùng của bạn, thiết bị cần thiết, thiết kế nhu cầu thiết yếu và không gian yêu cầu.

thiết bị cửa hàng cà phê

Đồ nhỏ và các mặt hàng khác

Nếu bạn làm cà phê, bạn sẽ cần một số mặt hàng cần thiết như các bình nước nóng không gỉ, muỗng xốp xoắn, kính bắn, máy rửa bát, và các mặt hàng khác.

Bạn cũng cần có cốc hoặc gốm nơi phục vụ cà phê. Đồ gia dụng nhỏ và các mặt hàng linh tinh là quan trọng để làm cho cửa hàng cà phê của bạn hoạt động nhưng chúng có thể bị che khuất bởi việc mua bán "vé lớn". Vì vậy, hãy chắc chắn ngân sách cho các mục này là tốt.

Đồ nội thất & Đồ đạc

Trong khi đồ nội thất và đồ đạc thường không được coi là "thiết bị cửa hàng cà phê", bạn sẽ phải tính các chi phí cho đồ đạc và đồ đạc. Các đồ vật như ghế, ghế, bàn, quầy có thể cần thiết. Ngoài ra, bạn cũng cần phải mua đồ ngoài trời.

Một trạm đường và trạm kem cũng có thể được yêu cầu phải được lắp đặt hoặc mua. Đồ đạc bao gồm chiếu sáng nội thất và ngoại thất.

VÀ ĐIỀU GÌ VỀ TIỀN MẶT CỦA BẠN POINT-OF-SALE ĐĂNG KÝ?

Hệ thống POS Cà Phê Cửa hàng, dù cafe giá rẻ Bắt đầu một quán cà phê với POS

Cửa hàng cà phê POS Hệ thống Đăng ký Tiền mặt

Một yếu tố quan trọng khác của quán cà phê là cửa hàng bán lẻ Point-of-Sale hoặc POS . Một quán cà phê POS là bản đăng ký tiền mặt của bạn.

Khi bạn bắt đầu lên kế hoạch cho quán cà phê, bạn nên xem xét sớm tìm kiếm hệ thống Bán hàng khi có nhiều lựa chọn khác nhau.

Hàng năm có vẻ như ngày càng có nhiều đăng ký iPad hoặc máy tính bảng dựa trên POS. Tất nhiên, mỗi người đều có "Ưu và nhược điểm" cho việc kinh doanh cà phê đặc biệt của bạn. Chúng tôi đã viết bài giới thiệu về POS ở đây .

thiết bị cà phê

Ngân sách của bạn và thiết bị cà phê của bạn

kinh doanh quán cà phê

Bắt đầu kinh doanh cà phê: Hình ảnh tín dụng: Tumblr Black Oak Coffee

Khi mua sắm thiết bị cà phê của bạn không có nghi ngờ rằng bạn sẽ suy nghĩ về ngân sách của bạn ở phía sau của tâm trí của bạn.

"Tôi có thể đủ khả năng này không?" Và "Liệu tôi có thực sự cần nó?" Như chúng tôi đã viết trước đó, ngân sách cuối cùng cho quán cà phê của bạn sẽ phải phù hợp với khái niệm và ý tưởng trình đơn của bạn.

Nếu họ không phù hợp phù hợp sau đó một số điều chỉnh cho khái niệm hoặc trình đơn của bạn sẽ là cần thiết.

Chúng tôi tin rằng thiết bị cửa hàng cà phê của bạn thực sự là thứ "bánh mì và bơ" của bạn, hoặc trong trường hợp này là cà phê của bạn.

Nếu không có thiết bị thích hợp, bạn sẽ khó có thể mang lại những gì cho thuê nhà bạt khách hàng mong muốn và mục tiêu cuối cùng của bạn là: phục vụ cà phê ngon và có lợi nhuận.

Không bao giờ thỏa hiệp về chất lượng của các công cụ của bạn để kiếm tiền. Bây giờ với điều đó đã nói, có một cách để tiết kiệm không?

Có cách nào để giảm chi phí ngân sách chung của bạn khi nói đến thiết bị cà phê của bạn? Chắc chắn, nhưng cần có kế hoạch và yêu cầu bạn phải xem xét kỹ những gì bạn muốn thực hiện với kinh doanh cà phê.