• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bắn giết loạn xạ cực hot[Gangstar 3: Miami Vindication By Gameloft]

khoa123

Như các bạn đã biết hãng gameloft là 1 hãng sx game đỉnh nhất của mobile chứ?
Bạn đã từng chơi qua Gangstar 1 và Gangstar 2: King of newyork rồi chứ? Bạn đã sẵn sàng đón p3 của game này chưa?
Và đây,xin chính thức giới thiệu Gangstar 3 : Miami vindication

Phiên bản này đã cải tiến nhiều hơn trước: xe cộ,thêm trực thăng truy quét, môtô và xe địa hình,chơi ca nô nữa mới ghê :)) . . .

Có nhửng vali được giấu ở khắp nơi. Nếu tìm đc 1 cái sẽ có quà đấy hehe

Map đa dạng: bãi biển,cảng . . .
Vũ khí cũng chưa cải tiến đc 1 số: súng trường,rocket,và cả nhắm sniper,lựu đạn . . .
Các màn ruợt đuổi gay cấn,làm nhiệm vụ ám sát,bắt cóc,đua xe(em thích cái này). . . để kiếm tiền mua vũ khí,mua xe. . .
Dẹp loạn 1 số băng nhóm hoạt động trên địa bàn của mình

Vào game bạn sẽ đc hướng dẫn di chuyển,đánh người. Hơn nữa là 1 màn rượt đuổi ngắn để khởi động trò chơi
Tất nhiên điểm hay nhất và ko thể thiếu trog game là giết người cướp của :D. Bắn giết cảnh sát để cướp súng và trở thành tội phạm :)) sau đó mới rượt bạn dữ dội hehe >:)

240x320
DOWNLOAD
Đã test trên n95 8gb
nguồn symbianvn

Chỉnh sửa cuối:

hinnja222

Ôi, đã có bản Gangstar mới rồi à .
Thanks chủ thớt .
Để down về test thử ;))

traihp9001

Well-Known Member
game này mà chơi phiên bản trên iphone mới thích,đến khi quay lại với Symbain OS chán chả bùn chơi=))
click thanks ủng hộ chủ thớt cái nào anh em=D>

Bo0Bo0

Ui zoi bản java 1-2 đã xấu rồi thì 3 khá khẩm gì được chứ
Hình thằng người thì bé tí

khoa123

Ui zoi bản java 1-2 đã xấu rồi thì 3 khá khẩm gì được chứ
Hình thằng người thì bé tí

:( lâu lâu có bản mới chơi đỡ đi bạn. Thể loại này cũng hay mà. Mình chơi hết 3 bản luôn rồi

luckyboy89

Như các bạn đã biết hãng gameloft là 1 hãng sx game đỉnh nhất của mobile chứ?
Bạn đã từng chơi qua Gangstar 1 và Gangstar 2: King of newyork rồi chứ? Bạn đã sẵn sàng đón p3 của game này chưa?
Và đây,xin chính thức giới thiệu Gangstar 3 : Miami vindication

Phiên bản này đã cải tiến nhiều hơn trước: xe cộ,thêm trực thăng truy quét, môtô và xe địa hình,chơi ca nô nữa mới ghê :)) . . .

Có nhửng vali được giấu ở khắp nơi. Nếu tìm đc 1 cái sẽ có quà đấy hehe

Map đa dạng: bãi biển,cảng . . .
Vũ khí cũng chưa cải tiến đc 1 số: súng trường,rocket,và cả nhắm sniper,lựu đạn . . .
Các màn ruợt đuổi gay cấn,làm nhiệm vụ ám sát,bắt cóc,đua xe(em thích cái này). . . để kiếm tiền mua vũ khí,mua xe. . .
Dẹp loạn 1 số băng nhóm hoạt động trên địa bàn của mình

Vào game bạn sẽ đc hướng dẫn di chuyển,đánh người. Hơn nữa là 1 màn rượt đuổi ngắn để khởi động trò chơi
Tất nhiên điểm hay nhất và ko thể thiếu trog game là giết người cướp của :D. Bắn giết cảnh sát để cướp súng và trở thành tội phạm :)) sau đó mới rượt bạn dữ dội hehe >:)

240x320
DOWNLOAD
Đã test trên n95 8gb
nguồn symbianvn

có bản 320*240 chưa bác?

Bo0Bo0

Chán quá các hãng game bỏ symbian rồi..nhìn sang topic game của s60v5 hay Iphone mà phát thèm :((

khoa123

Chán quá các hãng game bỏ symbian rồi..nhìn sang topic game của s60v5 hay Iphone mà phát thèm :((

hì,vẫn còn 1 số hãng như EA,GL.... Sãn xuất game java cho mình chơi đó thôi:))