• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím ảo cho P1i ??

hoanghai1992

=D> He, có chương trình bàn phím ảo nào cho P1i mà nó to hơn cái phím ảo mặc định ko các pác:-/. THỉnh thoảng muốn dùng tay bấm màn hình thay vì bàn phím cứng nhưng mờ cái phím ảo quá bé:mad:), toàn bấm sai ko... ai biết giúp tớ nhé:-??:D

Caohieu88

Bạn dùng Swiss Manager hoặc X-plore để tạo 1 thư mục mới là feps ở trong C:\Resource. Sau đó tải file đính kèm về, giải nén và chép tất cả các file trong thư mục BigKeyboard\feps vào thư mục c:\Resource\feps. Bàn phím ảo cho P1i của bạn sẽ to hơn nhiều.

hoanghai1992

:| hehe, pác có screen shot đây ko up luôn lên tớ xem với, để xem nó to kiểu nào đã :-??

vthien2404

Bạn dùng Swiss Manager hoặc X-plore để tạo 1 thư mục mới là feps ở trong C:\Resource. Sau đó tải file đính kèm về, giải nén và chép tất cả các file trong thư mục BigKeyboard\feps vào thư mục c:\Resource\feps. Bàn phím ảo cho P1i của bạn sẽ to hơn nhiều.

Không phải đâu bạn ơi, bàn phím ảo này là lấy từ máy P1i với W960i ra mà, nó to như mặc định của P1i thôi, với những máy có bàn phím ảo nhỏ như P990i, M600 dùng cái này mới thấy nó to còn máy P1i với W960i thì không có gì thay đổi.

Caohieu88

Xin lỗi bạn mình chỉ để ý bàn phím ảo to thôi nên không để ý, vì mình thấy bản thân bàn phím ảo của P1i to rôi mà.. Sozzy bạn !

hieusaco

Đúng rồi, bàn fím ảo của P1i rộng hết màn hình rồi, không to hơn nữa được đâu?

nguyenvthai

Hì hì ! Tôi tưởng bàn phím ảo mới to hơn mặc định của máy P1 nên hí hửng copy vào ! nào ngờ nó to quá khi so với W950 ! :D

hoanghai1992

:-j hix hix, nếu mà có bàn phím ảo nằm ngang chắc sẽ to hơn nhưng chẳng ai phát triển cả, chắc xài bàn phím cứng hơn :D