• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản quyền WinX DVD Copy Pro miễn phí

socloc20

View attachment 345082
WinX DVD Copy Pro được thiết kế đặc biệt để đáp ứng nhu cầu sao lưu dự phòng DVD ngày càng cao của người dùng; sao y DVD sang đĩa DVD để lưu trữ an toàn; copy DVD sang ảnh ISO; copy DVD sang file MPEG2 mà không làm hư hại nội dung.

Với công nghệ tiên tiến, WinX DVD Copy Pro vượt qua một cách hoàn hảo những trở ngại mà những ứng dụng copy DVD trên thị trường hiện nay phải bó tay, đó là Disney’s Fake, DVD bị trày xước nhiều và Sony ARccOS bị bad sector.

GAOTD và Digiarty Software hợp tác tặng miễn phí key code bản quyền của phần mềm WinX DVD Copy Pro. Để sử dụng chương trình này có bản quyền, bạn download file cài đặt kèm theo key code, đây là key bản quyền của nhà phát hành chứ ko phải k3yg3n bậy bạ nhé, các mod đừng hỉu lầm=))
View attachment 345083
lưu ý, phần mềm này mọi người tự mò xài nhé, dễ lắm, thi học bổng xong mình edit thêm cái hướng dẫn sau, mong mọi người thông cảm ;;)
link đây http://www.mediafire.com/?jzmwr38hdssmgj3

TKS nhìu để có nhìu phần mềm hơn,=)), đùa đó khỏi thank cũng được =))

Cám ơn Dawn Sunlight