• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BangMe (NaughtyCat) v2.02(0) S60v5

gentleman1032

Mô tả: Hi! Tôi là một con mèo hoàn toàn điên rồ. Tôi điên lên khi bạn chạm vào tôi. Khi bạn nhấn dạ dày của tôi, tôi sẽ ném tất cả các con chuột ăn. Khi bạn nhấn mông của tôi, tôi sẽ .... Và khi bạn đánh vào mặt của tôi, tôi nhăn mặt. Nhưng ... không chạm vào bàn tay của tôi, tôi sẽ tát và một cú đấm. Và chạm vào chân tôi, tôi sẽ khóc! Lưu ý:Các gói phần mềm Qt là không cần thiết để sử dụng tải về
Link : http://www.mediafire.com/?4psexsstlepe4yl

style144

Ghê, ko có mb để lướt web = đt đây, toàn lướt bằg lap ko

trungtrung57

Mình dùng MIU của mobifone ^^, cái mimax của viettel chỉ cho 500mb thì phải :-/, mobifone này thì xài thoải mái ^_^, 400mb đầu tiên tốc độ max 1 hay 7.2mb gì gì đó không rõ , dùng xong thì tốc độ còn 256Kbps :D

Chỉnh sửa cuối:

foreverthuy

Máy mình trống 50 mb ram mà vẫn kô đủ bộ nhớ để chạy app là sao nhỉ. Mình ol bằng mobil nên có gì mọi người thông cảm nhé.