• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bao giờ có WM6.1 PRO cho Wizrad?

Status
Không mở trả lời sau này.

musungus77

ông tom này nói hay quá, không biết làm có hay như nói không?
thôi cứ chờ xem thế nào vậy?
chắc phải tự làm lấy xài cho ổn! không mong chờ vào mấy ông nói giỏi được!

LuongQuang

Super V.I.P

Bạn nên xem lại ngôn từ của bạn nhé! X-(

Tom_codon đã nói rõ lí do không đưa lên công khai được rồi bạn còn thắc mắc gì? Uy tín thì đâu nói chơi, tin hay không tùy bạn vì bạn có thể tự làm được rồi thì quan tâm làm gì? :-??

Còn tôi cũng đang dùng 6.1 cho Uni đây. Vẫn đang trong quá tình test nên vẫn còn khá nhiều lỗi! Không được phép chứ nếu ko tôi sẽ capture cái ảnh cho bạn xem làm chứng không bạn lại bảo "nói hay"! :-?

Tránh spam và các bài tương tự như trên, cùng lí do tế nhị mà Tom_codon đã nêu, tôi xin lock thread này lại, đến khi nào được phép công khai thì các bạn tha hồ bàn luận. :D

CLOSED!!!

Tom_codon

Super V.I.P

Thread thực chất đã bị khóa.Nhưng Tom vẫn muốn mở ra nói vài lời với anh em mem PDAVIET
Hẳn là các thành viên đã gắn bó lâu với diễn đàn kể từ ngày đầu thành lập thì ít nhiều cũng biết Tom rồi.
Cũng vào thời gian này năm ngoái,khi tất cả đang bàn tán về 1 loại WM tên gọi là Crossbow,thì trong tay Tom đã có.Và để chào mừng năm mới cho anh em pdaviet thì Tom release bản Crossbow đầu tiên vào ngày 1/1/2007
Và khi release xong thì chính thành viên của diễn đàn mình đưa lên xda forum diễn đàn quốc tế,gây rất nhiều phiền toái cho diễn đàn vì bản Rom này được build trên source private của MS.
Chính vì thế mặc dù luôn luôn sở hữu những build mới nhất nhưng ban quản trị diễn đàn không nóng vội release mà luôn tìm cách phát triển hoàn thiện nó trước khi công bố 1 Rom nào đó.
Chính điều này làm cho PDAVIET có tiếng nói với bạn bè quốc tế như hiện nay.Cũng rất nhiều member quốc tế đến với pdaviet cũng từ đó.

Đối với cá nhân Tom,vì thời gian này quá bận bịu với nhiều việc riêng tư nên ít có thời gian chăm sóc diễn đàn.Xong chưa bao giờ xao lãng những việc quan trọng của diễn đàn.Member là người hiểu rõ Tom là người nói ít làm nhiều hay nói nhiều làm ít.

Đối với riêng cá nhân musungus77.Tôi thực sự không có thành kiến với bạn trước đây.Tôi cũng đọc qua những bài bạn viết cả trên diễn đàn và Xda.Tôi cho rằng bạn là người khá hiểu biết.Vậy hãy tỏ ra có học với những lời nói của mình,hoặc ít nhất muốn người khác tôn trọng mình bạn phải học lấy cách tôn trọng 1 người khác.

http://s138.photobucket.com/albums/q265/tom_codon/

Bạn vào xem những bước ảnh screenshot đầu tiên về WM6.1 tôi chụp trên máy của mình được đưa lên từ ngày bao nhiêu thì chắc hiểu rõ hơn.Không muốn đưa lên để thanh minh,chỉ muốn đưa cho bạn 1 bài học về cách tôn trọng người khác.

Thân

PhamQuang

Manager
Tranh cãi câu chữ phiền toái quá !!! :)):)):))

- Tôi xác nhận là nhóm ROM team PDAVIET, trong đó có SM Tom_codon, đã có trong tay tất cả các Build mới nhất của WM6.1
- Những đóng góp hoặc hỗ trợ khu vực ROM của SM Tom_codon là điều không thể phủ nhận, không những Mem. của VN mà bạn bè quốc tế đều biết đến.
- Vì lý do tế nhị, chúng tôi không thể quảng bá các bản ROM này được.
- Tuy nhiên sắp tới, nhân dịp năm mới, các thành viên có nhiều đóng góp và gắn bó với PDAVIET sẽ có cơ hội nhận được bản ROM mới này.

@Tom_codon: Con lo thi cử đi, khỏi cần để ý câu chữ làm gì !!!

HẾT !!! Chủ đề khóa !!!

Status
Không mở trả lời sau này.