• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Báo thức

vunhiendang

:|Có ai biết chỉnh thời gian báo thức cho nó kiêu lâu một chút được ko,chứ sao của mình nó kiêu khoảnng 10s là tắt rùi,thiệt tình àh,có ai biết giúp mình với,mình đang xài p990i.THANKS

CongVoi

Super V.I.P
:|Có ai biết chỉnh thời gian báo thức cho nó kiêu lâu một chút được ko,chứ sao của mình nó kiêu khoảnng 10s là tắt rùi,thiệt tình àh,có ai biết giúp mình với,mình đang xài p990i.THANKS

Bạn thử thay nhạc chuông khác xem sao,chứ bình thường nhạc chuông mà dài thì nó kêu lâu lắm à.:D:D

vnktv

Mình cũng xài P990i, mình đã thử dùng cả một bản nhạc dài làm chuông báo thức nhưng kết quả vẫn vậy. Chỉ khi nào chờ lâu quá thì máy mới chạy cả bản nhạc đó thôi.

vitcondeptrai

Chính xác là máy mình cũng bị như vậy .Mình xài P1i .AI giúp với.hay có ai có phần mềm báo thức nào cho P1i thì cho em xin với

vunhiendang

Mình đã thay 1 bảng nhạc dài khoảng 4 phút,nhưng nó vẩn kêu khoảng 10s là tắt ah,một chút nó kêu lại cũng 10s là tắt,mò hoài mà chẳng biết chỉnh ở đâu cả,thân:(

vunhiendang

giúp với ,Mình cũng bị như vậy nhưng dc cỡ 20s thoy .hơn bạn vunhiendang dc 10s :(

Ke ke,vậy hả,sao kỳ vậy ta,chắc có lẽ tui đếm sai đó:D,cũng khoảng cỡ đó đó,ùa mà trong diễn đàn không ai biết hết hả,bác CongVoi biết không chỉ giúp mình với:((

Son_Do

Well-Known Member
Cái này là mặc định của máy rồi không chỉnh được đâu bạn thử dùng phần mềm khác xem ví dụ như Handy Clock chẳng hạn.

vitcondeptrai

Ban ơi mình dùng phần mềm Handy Clock luon rồi mà vẫn vậy àh ? Có ai giúp dùm minh hok?

vunhiendang

Vậy là Hđh UIQ còn hạn chế báo thức rùi:-?,chắc phải sắm thêm cái đồng hồ báo thức nữa quá,ke ke:))

dinhquy

20s với bản nhạc dance khủng bố volum alam hết cở màbạn vẩn ngủ được thì bạn quả là người ngủ say thật đó :D:D:D