• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bất ngờ với iTuneStore - Nhạc Việt

longgiang81

Super V.I.P
Rất vô tình mình đã phát hiện ra khi type vào mục Seach, chỉ đơn thuần là Seach trong Library thôi nhưng khá là bất ngờ khi list tra cứu lại hiện ra đầy đủ các Album của các ca sĩ, nhạc sĩ Việt Nam lại có mặt trong iTuneStore như : Đàm Vĩnh Hưng, Trịnh Công Sơn, Khánh Phương, Wanbi Tuấn Anh..... Tiến hành mua thử 1 bài thì cũng khá bất ngờ, chất lượng nhạc khá tốt, hơn hẳn những CD hay DVD mua ngoài chợ giời :)) Hi vọng rằng tới đây nhạc Việt sẽ đc bầy bán nhiều hơn nữa trên iTuneStore, bạn nào có acc thì thử xem sao nhé :D

redipro

Người VN bản chất là cam chịu chịu thương chịu khó lắm nên xài chùa cũng ko sao.Hihi

thanhhuy_245

itune hồi trc cũng có nhưng chỉ là nhạc tiền chiến thui sau khi up 9.0 các bạn sẽ thấy xuất hiện nhiều nhạc việt lắm. MÌnh biết nhờ get art = tunes đấy