• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Batch Uninstall v1.0_Hỗ trợ gỡ ứng dụng nhanh, ko cần Python!!

Caominh171

ThinkChange Batch Uninstall v1.0 S60v3 v5 SymbianOS9.x-FoXPDA
(Ko cần Python)

PM hỗ trợ liệt kê, cho phép bạn gỡ bỏ 1 hay nhiều ứng dụng đã cài trên điện thoại cùng 1 lúc, rất tiện lợi khi App Manager có sẵn trên máy còn rất nhiều hạn chế!

P/S: Do sự bất cẩn khi build ko chọn đúng file đã fix nên gây ra lỗi "Khi xóa bị out". Mong các bạn thông cảm

Cách khắc phục: Cài lại file mới hoặc chép đè file ngôn ngữ Batch_Uninstall_0x20028142.r96 vào !\Resources\Apps\ (! là ổ cài) là xong!

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

Công cụ này gỡ sw có mạnh ko bác? Em sợ lại ko gỡ đc 1/3 số sw ấy chứ

leetran72

Ý là không cho xóa Theme và Python đấy, chỉ xóa được các Soft thôi.

Yeah! Thế thì vẫn chung tình với em PyUninstal thui. Khi nào cần "giết người hàng loạt" thì gọi em này ra >:) Thank bác nhiều!
Phát hiện mới: sw này hok xóa đc file jar :-?? Thế thì ko tốt rồi

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Yeah! Thế thì vẫn chung tình với em PyUninstal thui. Khi nào cần "giết người hàng loạt" thì gọi em này ra >:) Thank bác nhiều!
Phát hiện mới: sw này hok xóa đc file jar :-?? Thế thì ko tốt rồi

Đúng là thằng này chỉ xóa đuơck các Soft là SIS thôi. Thua xa nhiều đối thủ đã có.