• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BatteryLife v1.13_PM nhỏ gọn, hiển thị trạng thái pin!! [Cập nhật]

Caominh171

BatteryLife v1.13 S60v3 S60v5
[Cập nhật]

PM nhỏ gọn, hiển thị trạng thái pin!!

Chức năng chính:

* Hiển thị dung lượng pin còn lại

* Dự đoán thời gian dùng

* Hiển thị chu kỳ sạc & lần sạc cuối

Cập nhật:

* Thêm chức năng cài đặt màn hình chế độ chờ;

* Thêm chức năng cài đặt cảm biến ánh sáng;

* Thêm chức năng cài đặt Bluetooth.

P/S: Sau vài chu kỳ sạc thì dữ liệu tính toán sẽ chính xác hơn!

khanhdbp

Giao diện mới of 4rum. Lạ mắt quá. Hjhj
Em đang onl bằng mobile.
Về pm, bác cho e hỏi tý.
E đang xài n95 1.fw mới nhất. Báo pin rất linh tinh. Đang full cọc pin. Nghe nhạc tý, là báo pin yếu. E chả biết làm ntn, để nó báo dùm, chuẩn chuẩn tý kả. Kể kả pm này,cũng báo tùm lum luôn.hjx. Pin báo ko chuẩn, ảnh hưởng đến công việc, sử dụng máy lắm. Bác nào,biết, chỉ e vs. Thank all !

Giao diện mới of 4rum. Lạ mắt quá. Hjhj
Em đang onl bằng mobile.
Về pm, bác cho e hỏi tý.
E đang xài n95 1.fw mới nhất. Báo pin rất linh tinh. Đang full cọc pin. Nghe nhạc tý, là báo pin yếu. E chả biết làm ntn, để nó báo dùm, chuẩn chuẩn tý kả. Kể kả pm này,cũng báo tùm lum luôn.hjx. Pin báo ko chuẩn, ảnh hưởng đến công việc, sử dụng máy lắm. Bác nào,biết, chỉ e vs. Thank all !

Phần mềm báo không thể chính xác từng giờ hay từng ngày đâu bạn à, ngay cả Laptop còn báo linh tinh..., tốt nhất nên xem vạch Pin rồi tự sạc thôi

khanhdbp

Hix.nhưng cứ kái kiểu đang yên đang lành, 7 cọc, dùng chán, xong tụt vọt ká xuống 1 cọc. Căn kiểu j đây bác ? Bực lắm cơ.

Hix.nhưng cứ kái kiểu đang yên đang lành, 7 cọc, dùng chán, xong tụt vọt ká xuống 1 cọc. Căn kiểu j đây bác ? Bực lắm cơ.

Trường hợp của bạn chỉ cần tắt máy và khởi động lại là biết mức pin còn bao nhiêu liền

kainz

PM này không hiển thị biểu tựong dung lượng ở màn hình ngoài như PM iON.BatteryTimer hả các bác ?