• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*BC( Indicator)* & *Ifhelper_v1.0*

hihoha

Well-Known Member
***BC( Indicator)***​

Một ứng dụng nhỏ giúp hiển thị dung lượng pin tiêu thụ trên mọi cửa sổ màn hình.

------------------//----------//------------------​

***Ifhelper_v1.0***​

Phần mềm cho phép xác định chính xác tọa độ ảnh từ đó đánh giấu để cắt làm logo,icon,hình nền...Dùng kết hợp với ImageDesigner sẽ đem lại hiệu quả sử dụng cao:D

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Hihoha có nhiều ứng dụng "bé hạt tiêu" ghê, tiếc là em ol mobile, ít khi ol PC nên ko thể thank để biểu lộ sự bái phục được. Nhưng hình như em it có duyên với pm của bác hay sao ấy... Giờ lười ko muốn down và test nữa, sợ mất công đổi python hay tìm libs hỗ trợ... THANK bác nhiều... hôm nay ở nhà lang thang lướt nét by mobile

DreamLand

Hihoha có nhiều ứng dụng "bé hạt tiêu" ghê, tiếc là em ol mobile, ít khi ol PC nên ko thể thank để biểu lộ sự bái phục được. Nhưng hình như em it có duyên với pm của bác hay sao ấy... Giờ lười ko muốn down và test nữa, sợ mất công đổi python hay tìm libs hỗ trợ... THANK bác nhiều... hôm nay ở nhà lang thang lướt nét by mobile

Thử tìm những bộ Libs Python đầy đủ hơn xem sao bạn :-?

hihoha

Well-Known Member

Giờ ứng dụng Python đang bùng nổ mà ngại vọc thì cũng hơi phí đó bạn:D