• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Beat the boss 2 - Game 17+ xả xì trét cực hay

krysapril

Bạn cảm thấy bất lực và tức tối vì bị “sếp” hiếp đáp? Vậy thì tại sao không thử xả stress với Beat the Boss 2 (17+), tựa game cho phép người chơi thẳng tay “trả thù” ông chủ khó tính của mình mà không mất bất kỳ chi phí nào.
Với 1 kho vũ khí đồ sộ cùng hàng tá dụng cụ hỗ trợ độc quyền, Beat the Boss 2 (17+) mang đến cho game thủ những quyền năng siêu việt để hành hạ vị “sếp” khó tính của mình. Súng, dao, kéo, phi tiêu,…tất cả sẽ có trong Beat the Boss 2 (17+).
Beat the Boss 2 (17+) được khuyến cáo không dành cho trẻ nhỏ và người yếu tim bởi những phân cảnh máu me và bạo lực. Nhưng nếu đủ “chuẩn” thì còn chờ gì nữa mà không cùng Appstore.Vn tải ngay Beat the Boss 2 (17+) về máy và thưởng thức?
Link tải