• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Beautiful Lady Yu Chuan (3D) Game cho s60v5 Nokia 5800

0986371261

google dich
bạn chơi một chiến binh man rợ những người một mình bởi cuộc đình công chống lại mọi kẻ thù ... với các cuộc tấn công vũ khí đặc biệt và nhiều bạn sẽ chiến đấu ... có nhiều nhiệm vụ và nhiều mặt hàng để thu thập ...

info: jar, Chi/Eng, Action-RPG

protunho

sặc, sao toàn thấy tiếng trung vậy. Có test game này chưa, cho xin cái ý kiến với nào ...

hongminh004

down về rùi bạn giải nén ra , rùi cài vào máy là đc mà bạn
duoi rar.jar.sis.sisx thi giai nen dc chu .7z thi m chiu.m dow ve co duoi 7z thu doi ten thanh duoi khac nhung ko cai dat dc.giup m voi

cleverboy1102

bạn ơi game này không dùng cho S60v5 à , mình cài vô nó không cảm ứng gì cả đánh chán lém

assassinzero

Game này đánh sướng thật :D
Các bác dow về, xóa duôi 7z or đổi 7z thì rar rồi giải nén. chép zo dt cái đặt bt thôi

ngunhi

http://gocviet.look.in/up/jar/Beautiful_lady_yu_chuan__3d_n5800.jar link này khỏ nén nè anh em download nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

chơi củng hay lắm thanks nà

Chỉnh sửa cuối: