• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle Tsunami HS for s60v5 OFW update !

kui8x

Mình thấy bạn babykid đã úp cho mọi người nhưng cái navibar edit chưa chuẩn,mình đã edit lại và úp cho mọi người thưởng thức trên bản OFW nhất là những bạn dúng c5 03 hay c5 06 khi không có bản cfw từ belle hay c6,n97. với soft này các bạn có thể đổi gió với HS belle khi không có cfw belle,còn đây là hình mình đã edit lại.
Link đây : http://www.mediafire.com/?c1w4u6mbwvihbzm

Chỉnh sửa cuối:

babykid

cái này chỉ là edit lại entry9 thui mà, thấy cũng hay hay :D bạn có biết cách đổi phím danh bạ thành menu là CHUẨN lun =D>

kui8x

cái này chỉ là edit lại entry9 thui mà, thấy cũng hay hay :D bạn có biết cách đổi phím danh bạ thành menu là CHUẨN lun =D>

Mình nghĩ để phím đó là danh bạ hay hơn còn menu thì xài phím cứng tiện hơn.

babykid

Mình nghĩ để phím đó là danh bạ hay hơn còn menu thì xài phím cứng tiện hơn.

thế bạn có cách nào để chuyển phím danh bạ thành menu ko ???????????????????????????????

kui8x

c6 dùng đc kô

C6 với n97 n97 mini không dùng đc bạn àk,cài được nhưng làm gì có phần chọn màn hình chủ mà dùng,mà c6 thì đáp mod belle vào cần gì cài cái này:ar!

Chỉnh sửa cuối:

angellove90

C6 với n97 n97 mini không dùng đc bạn àk,cài được nhưng làm gì có phần chọn màn hình chủ mà dùng,mà c6 thì đáp mod belle vào cần gì cài cái này:ar!

đáp mod belle là như thế nào hả bạn