• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Ansmachine60 VH by llTuyệtTìnhCốcll - hộp thư thoại

llTuyetTinhCocll

Giả sử để thấy tiện ích của phần mềm này:
Bạn là 1 doanh nhân??? Bạn luôn bận với các cuộc họp nội bộ? bạn sẽ ko được nghe đt. Nhưng bạn lại mưốn biết cuộc gọi đó nói về vấn đề gì?
Bạn là 1 học sinh " cháu ngoan bác Hồ "??? bạn ko muốn bị cô giáo " yêu dấu của mình" bắt phạt vì nghe đt trong lớp? Nhưng bạn vẫn muốn biết ai gọi cho bạn, và họ sẽ nói gì nếu bạn bắt máy.....
một ngày bạn đang đi off với các mem trong PDA nhưng bị Vợ, người yêu gọi. nhưng off PDA thì rất vui và lâu lâu mới có 1 ngày, thì làm sao nghe được. ( bởi bạn biết thế nào người ấy cũng bắt về để...chở đi bơi chẳng hạn ). Nhưng bạn ko muốn tắt ngay cái đt chết tiệt ( trong lúc vui mà lị ) vì sợ người ấy sẽ..... cho ngủ ở dưới đất khi về nhà chẳng hạn .
Bạn và người ấy đang tâm sự trong 1 không gian lãng mạn, bạn ko muốn nghe đt. Nhưng vì bạn là Vip, MOD, SMod trên PDA... vì vậy có rất nhiều chuyện quan trọng cần bạn giải quyết....
..................( nhiều lý do khác nữa nhưng vì đột xuất ko thể nào xuất khẩu thành văn để diễn tả hết được )

Vậy làm sao để khắc phục điều đó. Vừa ko ảnh hưởng mình, vừa đẹp lòng người khác????

Thì đây hôm nay Nhok xin post cái pm này để giúp các bạn giải quyết vấn đề đó rất nhanh chóng.

Hộp thư thoại...... bạn sẽ ghi âm 1 đoạn vd như là " Cốc chủ ko có bên máy, bạn hãy để lại lời nhắn sau tiếng " BÙM, BỐP , BENG". Cồc chủ sẽ liên lạc với bạn trong thời gian sớm nhất.", hoặc là " tôi đang trốn nợ nên ko nghe đt, có gì cứ "spam" đi, chút tôi sẽ nghe mờ ".....
và các bạn sẽ nghe lại lời nhắn đó khi nào bạn vào pm này....

..................... Đó là lời giới thiệu vui về pm của mình thôi ạh ( Mod thông cảm heng, tính em như thằng hề ế, nên hơi dài dòng, mục đích cũng chỉ để giúp vui thôi ạh- nên nếu có câu nào ko phải mong thứ lỗi heng )

Link down : http://www.mediafire.com/download.php?hjommm4yxjw

Đã test thành công trên con N70 ME xinh đẹp, dể shương và hiền hoà biết là bao của mình ạh ....Mong các bạn ủng hộ.... các ý kiến của các bạn sẽ là niềm vui của chính mình, nó sẽ giúp mình có kinh nghiệm hơn.

P/s: Pm này có nhiều cái hay lắm ạh. các bạn thử về xài đi nó giúp các bạn nhiều lắm. Nhất là những người luôn bận rộn.

Em đã seach trên diễn đàn và cả google ko thấy box này có pm này. nên em post. Nếu trùng thì MOD tiễn nó đi giúp em. thanks all

hacdongphong

BẠN NÀO CHƯA CO KEY THI TẢI KEY NÀY VỀ DÙNG FULL NHA
LINK:
http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=145724&stc=1&d=1254655461
Ông này hài vãi.Chắc phải bái ông này làm sư phụ chỉ cho tớ vài đường về tán gái nhìn lối văn thế này chắc tán gái giỏi lắm:-?:-?:-? thank vì đoạn giới thiệu hay chứ cái này trong ACM có tất nhưng dù sao cũng cổ vũ tinh thần đóng góp cho PV

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

Ông này hài vãi.Chắc phải bái ông này làm sư phụ chỉ cho tớ vài đường về tán gái nhìn lối văn thế này chắc tán gái giỏi lắm:-?:-?:-? thank vì đoạn giới thiệu hay chứ cái này trong ACM có tất nhưng dù sao cũng cổ vũ tinh thần đóng góp cho PV

Oài tán gái mà hay giờ này đã đi chơi trung thu với người ta oài. Tình hình là đang làm nhiện vụ truyền thuyết " tìm con dâu cho mẹ".

@hacdongphong: cái hay ở cái chương trình này là.... vd heng bạn cài âm thanh thư thoại là " mình đang bận bạn để lại lời nhắn sau tiếng " bũm " ...."
Vậy nếu người gọi là 1 người lớn tuổi hơn bạn....( papa, mama, sếp...) ko lẽ lại xưng là " mình và bạn "....( kiểu này chắc bị cắt chức dài hạn ná ).... thì đây pm này sẽ giúp bạn làm điều đó.... với những người khác nhau bạn có thể cho họ nghe âm thanh thư thoại khác nhau.
Và mình nghĩ cái này là cái hay riêng của nó. ^^!

TruBic

Well-Known Member
Sao toàn đưa những bản dùng thử lên thế bạn? Ko có KKK thì dùng làm j?
Bạn hãy dùng rồi phát biểu nè. Theo như chủ topic nói thì, mặ dù là trial nhưng vẫn sài được ko thấy đò k@y mà bạn.

0917515131

Bạn hãy dùng rồi phát biểu nè. Theo như chủ topic nói thì, mặ dù là trial nhưng vẫn sài được ko thấy đò k@y mà bạn.

Mình cài pm này rồi mà, Vào cái đc thông báo ngay là Hộp thư thoại thử lửa (15) ngày sử dụng. Lại còn chọn Try để dùng thử nữa chứ, đã việt hóa sao ko việt hóa kun chỗ đấy đi, trong pm còn bao nhiêu chỗ tây ta loạn hết cả lên.
Chủ top thông cảm, mình bết bạn làm đc như vậy là cố gắng rất nhiều rồi. Hãy cố gắng lên nhé.

llTuyetTinhCocll

Mình cài pm này rồi mà, Vào cái đc thông báo ngay là Hộp thư thoại thử lửa (15) ngày sử dụng. Lại còn chọn Try để dùng thử nữa chứ, đã việt hóa sao ko việt hóa kun chỗ đấy đi, trong pm còn bao nhiêu chỗ tây ta loạn hết cả lên.
Chủ top thông cảm, mình bết bạn làm đc như vậy là cố gắng rất nhiều rồi. Hãy cố gắng lên nhé.

Chữ " Try" ko Vh được bạn àh. Những chỗ còn Tiếng anh là những chỗ mình dịch ko được. vì như lời 1 người anh nói nó giống như là cái mặc định của người ta rồi. nó nằm trong file app gì đo ( mình ko rành - nhưng đại khái là mình ko thấy nó hiện lên để mình Vh )...

TruBic

Well-Known Member
Chữ " Try" ko Vh được bạn àh. Những chỗ còn Tiếng anh là những chỗ mình dịch ko được. vì như lời 1 người anh nói nó giống như là cái mặc định của người ta rồi. nó nằm trong file app gì đo ( mình ko rành - nhưng đại khái là mình ko thấy nó hiện lên để mình Vh )...
Em dùng mobihex hay sieudich 1.8.1 để vh file app nhé em trai.

hacdongphong

Oài tán gái mà hay giờ này đã đi chơi trung thu với người ta oài. Tình hình là đang làm nhiện vụ truyền thuyết " tìm con dâu cho mẹ".
@hacdongphong: cái hay ở cái chương trình này là.... vd heng bạn cài âm thanh thư thoại là " mình đang bận bạn để lại lời nhắn sau tiếng " bũm " ...."
Vậy nếu người gọi là 1 người lớn tuổi hơn bạn....( papa, mama, sếp...) ko lẽ lại xưng là " mình và bạn "....( kiểu này chắc bị cắt chức dài hạn ná ).... thì đây pm này sẽ giúp bạn làm điều đó.... với những người khác nhau bạn có thể cho họ nghe âm thanh thư thoại khác nhau.
Và mình nghĩ cái này là cái hay riêng của nó. ^^!
Nghe bạn nói vậy thì cái này hơn hẳn ACM về khoản tùng người co thể nghe những đoạn gi âm khac nhau và bạn có thể cho tớ bản en về nghịch đc ko.Tính tớ hay thích vọc... Cứ như ttpod tuy tải vh của mạnhtu nhưng về lúc nào cũng bug ra sửa lại theo ý mình thì mới yên đc nói vây chứ ko fai chê bác tu dich sai đâu.Nhưng tính tớ nó thế

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

Nghe bạn nói vậy thì cái này hơn hẳn ACM về khoản tùng người co thể nghe những đoạn gi âm khac nhau và bạn có thể cho tớ bản en về nghịch đc ko.Tính tớ hay thích vọc... Cứ như ttpod tuy tải vh của mạnhtu nhưng về lúc nào cũng bug ra sửa lại theo ý mình thì mới yên đc nói vây chứ ko fai chê bác tu dich sai đâu.Nhưng tính tớ nó thế

Bạn có thể lên google tìm lại giúp mình. bây giờ mình để nó ở đâu mình ko nhớ được. trong đt chỉ cỏn lưu bản vh. lưu trong máy tính thì tìm mãi mà chẳng thấy đâu..... nếu bạn tìm ko được nữa thì pm cho mình. mình sẽ tìm lại giúp bạn.

Thangnd31082

Quả nhiên là Tuyệt Tình Cốc ! Cái phong cách này ... Hì hì có vẻ giống phong cách của anh khi pót mấy bài đầu:p nhưng mà phong cách này xem ra còn Style hơn nữa ---> Mình đã già rồi! Ha ha box Việt hóa của S60 PDAV càng thêm ngon nghẻ hơn rồi, ít ra thì cũng có dreamland, Traitimcodon và Tuyệt Tình Cốc tiếp bước các đàn anh như anhtamhcm,Trubic, NTD, ... Xem ra bác MINHTHANG có thể kê cao gối ngủ rồi !:p