• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best GSM Navigator 1.01 FULL - Định vị qua sóng GSM - Bản Việt hóa

Caohieu88

Best GSM Navigator 1.01 - Định vị qua sóng GSM - Bản Việt hóa​

Mình thấy phần mềm GSM Navigator này hơi khó hiểu một chút về cách sử dụng cũng như tính năng mà nó mang lại nên sau khi có bản Full đã việt hóa cho các bạn thuận tiện khi sử dụng. Với tính năng chính là định vị theo cột phát sóng GSM ở từng vùng và các chức năng bổ sung kèm theo cho việc ra vào vùng định vị hi vọng PM sẽ làm bạn thích thú. Tất nhiên là ko bằng Google map nhưng Google map làm gì có tính năng phụ trợ kèm theo =)) . Cảm ơn các bạn đã sử dụng phần mềm Việt!!

PS: Bản đã có đính kèm máy tạo FULL chỉ việc cài đặt và đăng ký :))

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Thêm 2 cái ảnh ở dưới cho đủ bộ và up lại file cho anh em nào ko download được ở bài #1

Gnat

Đọc tính năng thấy hay, nhưng nhìn font chữ lại thấy nản, dù sao cũng cảm ơn bạn đã việt hóa cho mọi người!

shadow141206

Đọc tính năng thấy hay, nhưng nhìn font chữ lại thấy nản, dù sao cũng cảm ơn bạn đã việt hóa cho mọi người!

Anh Hiếu chỉ đổi Font cho máy của anh ấy thôi, khi cài cái này vào máy mình thì sẽ hiện lại Font mặc định của máy, ko sao đâu bạn :D

P/S: mình thấy cái Font đó rất đẹp mà ;;)

Caohieu88

PM thì không liên quan đến Font chữ đâu bạn nhé, bạn dùng font gì trong máy thì PM sẽ hiện đúng Font đó. Từ ý của bạn mình có một ý tưởng mới là làm PM đi kèm font chữ, ko biết liệu có thành sự thật ko b-)

Lincoln

123

dùng cái này có tốn tiền ko bác, với lại nếu có thêm thông tin hướng dẩn cũng như nói rõ hơn về công dụng thì hay wá.
thank

cái này giống định vị toàn cầu ko hở

Last edited by a moderator:

khoa123

anh công up cho em cái font của anh nhá,nhìn đẹp quá,hướng dấn chép vào đâu lun nhá,à anh hiếu chú quên

Caohieu88

anh công up cho em cái font của anh nhá,nhìn đẹp quá,hướng dấn chép vào đâu lun nhá,à anh hiếu chú quên

Font chữ của bạn đây nhé, bạn chép cả thư mục Fonts ( sau khi giải nén ) vào C\Resource, sau đó thì tiếp tục cài FontRouter vào ổ C và cuối cùng thì Restart lại máy!

khoa123

anh hiếu,key của anh bị virus,đem về nhà diệt thì tén tèn ten,1 anh chàng virus đẹp trai đã xuất hiện,hok tin thì anh đem đi diệt ở mấy chỗ khác đi

Auto

anh hiếu,key của anh bị virus,đem về nhà diệt thì tén tèn ten,1 anh chàng virus đẹp trai đã xuất hiện,hok tin thì anh đem đi diệt ở mấy chỗ khác đi

Thường thì xxx hay dính lắm ;)
Thậm chí có khi pc nhận ra nó là virus luôn nên pác đề phòng ;)

Posted via Mobile Device

Caohieu88

Các KKK thường hay bị nhận virus lắm nhưng ko sao đâu, nếu ko dùng được thì bạn gửi Imei và địa chỉ mail mình gửi KKK cho nhé!

19toan74

bạn cứ dùng đi bạn nhé vì bản thân của cái máy tạo KKK chính là virus mà, kô sao cả đâu

Chỉnh sửa cuối:

khoa123

bạn cứ dùng đi bạn nhé vì bản thân của cái máy tạo KKK chính là virus mà, kô sao cả đâu

à,h mới bít,nhưng đem về nhà thì ấn vào thì phần mềm diệt virus nó cứ xóa,thôi em hẻm cần nữa đâu,em chỉ mún hỏi cái này xài như thế nào thôi

Caohieu88

à,h mới bít,nhưng đem về nhà thì ấn vào thì phần mềm diệt virus nó cứ xóa,thôi em hẻm cần nữa đâu,em chỉ mún hỏi cái này xài như thế nào thôi

Best GSMNavigator là một chương trình định vị vị trí của bạn thông qua sóng điện thoại GSM. Khi bạn đang ở nơi bất kỳ nào đó, bạn chỉ việc cho dò để tìm Cell ID ( Một Cell ID tương ứng với một trạm thu phát sóng điện thoại của bạn ) sau đó lưu lại tại máy. Sau khi hiệu chỉnh và thiết lập các chức năng khác như Báo thức, gửi tin nhắn , gửi mail, Bật đèn màn hình, Tự động chạy chương trình, tự động đóng chương trình, đổi theme, đổi hình nền thì khi bạn ra hay vào khu vực đã được định vị thì các tính năng thiết lập ở trên sẽ được tạo ra. Đó thật là một ứng dụng thú vị và hữu ích cho những ai thích khám phá công nghệ và nghịch máy.