• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best of sex - Nokia5800

phongcaobang

trò nay em đã test ok rùi.các bác đừng lo nhá.nhưng nó hơi sẽy tý nếu bác nào thicks thì cứ down về ma thưởng thức còn ko thick thì nhờ mod del bài hộ em nhá.thank for you!!!!!!

Last edited by a moderator:

binhgja83

:Dsao ko ai dám trả lời post này thế nhỉ,mình thấy cũng hay hay ma.hjj.chơi thấy cũng zui zui

ngoanrazor

Well-Known Member
chơi như thế nào z:-? mấy pác, xin chủ topic viết bài hướng dẫn cho ae pê dê a việt chơi đi, game này khó chơi và khó nửa:p

taolahoan

hix cho mình hỏi cái này hình như không full man hinh thi phải . vào tắt bàn phím ảo không được

phong1598

chơi như thế nào z:-? mấy pác, xin chủ topic viết bài hướng dẫn cho ae pê dê a việt chơi đi, game này khó chơi và khó nửa:p

cái này là kiểu chụp hình sex cho các hot girl, bạn làm theo hướng dẫn là được, hỗ trợ cảm ứng, chỉ cần ấn vào chính giữa cái tâm ống ngắm là chụp được hình rùi:D

sacsacsac

game này chơi dễ bị cận lắm . khuyên bà kon uống nước lạnh trước khi chơi =))

mjayz

Em đề nghị lập 1 topic chuyên về thể loại game này và dán mác 16+ đi.Làm như bên S60v3 í.Rất chi là chuyên nghiệp.Nhỡ con nít tò mò nhưng ko thấy chữ cấm rồi chui vô thì sao ( như em ) =))=)) ....