• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Profile v2.0_Tùy chỉnh cấu hình âm thanh Pro của bạn

nguyenson_44

Best Profiles_v2.00_S60v3_Việt hóa
(Phiên bản cập nhật)

Thêm một sự lựa chọn cho việc tinh chỉnh cấu hình cho chiếc điện thoại thông minh của bạn. Với phiên bản Best Profiles v2.0 bạn có thể yên tâm về sự tiện dụng và hợp lý trong việc lựa chọn cấu hình âm thanh phù hợp với từng hoàn cảnh công việc mà không cảm thấy bất tiện.

Chức năng chính:
a/ Cho phép tùy chỉnh cấu hình âm thanh phù hợp theo:
  • - Thời gian đặt trước.
  • - Theo sự kiện lịch làm việc.
  • - Theo sự thay đổi vùng phát sóng GSM.
  • - Thay đồi cấu hình với tùy biến khi sạc pin.
b/ Tích hợp tính năng cài đặt nâng cao: Khi thay đổi cấu hình âm thanh, PM này cho phép:
  • - Thay đổi hình nền của smartphone.
  • - Kích hoạt âm thanh để báo hiệu khi cấu hình được thay đổi.
  • - Thay đổi trạng thái Bluetooth.
  • - Tinh chỉnh đèn nền và độ sáng màn hình.
  • - Chạy, đóng hoặc giết một ứng dụng mong muốn.
  • - Thay đổi chủ đề (theme) của máy.
Như vậy với PM này nó có thể thay thế một hoặc hai PM có chức năng khác mà có thể bạn đang cài thêm trong chiếc smartphone yêu quý của bạn. :)):))

Các bạn có thể khám phá thêm ... :D:D:D

Nếu bài viết thực sự có ích thì hãy click THANK ủng hộ tinh thần cho mình vói nha

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

Không có icon thì chỉnh chức năng làm sao được!?
Posted via Mobile Device
duoc chu sao ko ban,minh gap truong hop nay may lan roi

Posted via Mobile Device Máy mình sau khi cài thì kô có icon ta, các chức năng vẫn hoạt động.
Posted via Mobile Device
ban doi sang theme co ho tro icon cho pm nay hoac la tim ban khac xem sao

Last edited by a moderator:

nguyenson_44

Posted via Mobile Device Máy mình sau khi cài thì kô có icon ta, các chức năng vẫn hoạt động.

Bạn thử remove rồi cài lại xem sao. Nếu vẫn như vậy thì bạn có thể vào !\Sys\bin và chạy file.exe của nó là có thể chỉnh được.:D

anhtuan89gt

Máy mình cài ngon lành nhưng ko sử dụng đc bất cứ một chức năng nào. Mình thử hẹn giờ đổi cấu hình ,đặt thời gian biểu ,lịch biểu.... >> chả có tác dụng j cả ,ko biết bị lỗi j nữa. Mình dùng 5320XM

thanha1969

Vào lựa chọn bấm vào kích hoạt dịch vụ, nhìn trên cùng của chương trình thấy Best Profile (bật), rồi thoát ra là được!

nguyenson_44

Chạy, đóng hoặc giết một ứng dụng mong muốn.
dịch nghe ngồ ngộ.:D

Có thể là do bạn nghe chưa quen thôi. Nguyên bản tiếng anh là :"kill". Theo mình nên dịch là "giết". Bạn có thể tham khảo thêm ở một số PM về quản lý task thì sẽ thấy dùng từ này.

hnt20042000

ý nghĩa nó là đá. hủy , tắt
từ tin học không giống như trong cuộc sống và game cho lắm.:-?. một ứng dụng không giống con người hay nhân vật, ai lại đi giết một ứng dụng, chương trình.
như bạn nó dịch là
giết tác vụ ( kill task)
giết thực thi ( kill process)

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan89gt

Vào lựa chọn bấm vào kích hoạt dịch vụ, nhìn trên cùng của chương trình thấy Best Profile (bật), rồi thoát ra là được!

Thu nhat : neu thoat ra thj tu no tat luon ,lan sau vao van thay cau hjnh la tat.
Thu 2 : mjnh khoj dog cau hjnh xog k dam thoat ra ma chj bam fjm menu cho no chay ngam the ma van chag co tac dug j. Den jo hen doj cau hjnh ma cha thay nhuc nhjc j !

thanha1969

Thu nhat : neu thoat ra thj tu no tat luon ,lan sau vao van thay cau hjnh la tat.
Thu 2 : mjnh khoj dog cau hjnh xog k dam thoat ra ma chj bam fjm menu cho no chay ngam the ma van chag co tac dug j. Den jo hen doj cau hjnh ma cha thay nhuc nhjc j !

Bản này đúng là bị lỗi, máy mình bây giờ xem lại thấy cũng bị như vậy. Dùng bản 1.03 này đi bạn, đảm bảo 100%: http://www.mediafire.com/?lihznzouwzy