• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Screen Snap v3.01(0) S60v5 Việt hoá cập nhật 27/04

JohnyNguyen

Ứng dụng đã quá quen thuộc nên mình ko giới thiệu lại nhiều :D
Đây là ứng dụng miễn phí cho phép bạn chụp ảnh mà hình điện thoại thông minh của bạn và lưu chúng vào một tập tin để gửi chúng cho bạn bè hoặc để trên máy tính để bàn của bạn. :D
Ưu điểm : rất nhẹ --> nên thích hợp để khoe Ram :)) =))
Bản Việt hoá bởi Vip boy_online01 Thanks bạn nhiều nhé :D Move từ Box Ứng Dụng Chung sang đây cho hợp lệ :D

* Lấy tạm ảnh của bản Eng,ae thông cảm nhé,chụp được sẽ up lên ngay :D

Best ScreenSnap VH bởi boy_online01

Best ScreenSnap VH by sanvu88

Thanks cả 2 bạn vì sự nhiệt tình nhé =D>=D>=D>​

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
tiếc quá vừa dow bản của bác vutaikt rồi.nhưng cũng vẫn spam và thạnks bác vì tinh thần up phần mềm việt hóa
thanks boy online vì tinh thần việt hóa
vì 1 việt nam toàn hàng việt :)):)) -chất lượng toàn tàu khựa

JohnyNguyen

tiếc quá vừa dow bản của bác vutaikt rồi.nhưng cũng vẫn spam và thạnks bác vì tinh thần up phần mềm việt hóa
thanks boy online vì tinh thần việt hóa
vì 1 việt nam toàn hàng việt :)):)) -chất lượng toàn tàu khựa

Hê hê,đúng đó,vote cho câu "hàng Việt Nam chất lượng Tàu khựa" của "đờ ra gon" nhé :)) =))

Dragon459

Manager
Hê hê,đúng đó,vote cho câu "hàng Việt Nam chất lượng Tàu khựa" của "đờ ra gon" nhé :)) =))
hờ hờ.bác cứ chăm chỉ việt hóa thì khựa mấy anh em cũng xài.hê hê.
ak mà có mấy bản spb mới.bác có hứng thú việt hóa không???
việt hóa không rành lắm nên chịu bó tay

JohnyNguyen

hờ hờ.bác cứ chăm chỉ việt hóa thì khựa mấy anh em cũng xài.hê hê.
ak mà có mấy bản spb mới.bác có hứng thú việt hóa không???
việt hóa không rành lắm nên chịu bó tay

có bản SPB nào vậy :-/ tất nhiên là có hứng thú việt hoá rồi :D chỉ có điều Spb tương đối "khủng long" đối với "gà" như mình :D chắc mấy vụ này chỉ anh Kiên lo thì ae mới ko có ý kiến thôi :D

JohnyNguyen

Ae thông cảm,file gốd mình bị mất rồi nên chưa thể up ngay được,ae dùng tạm cái SuperScreenShot VH cũng tương tự nhau mà,nếu ko thì chờ đến mai (cùng lắm ngày kia) mình sẽ up nhé :D \-/ Thanks 4 ur waiting ;;)

akhoa9955

phần mềm này chụp ngon mà 5230 lên CFW N97mini lại hok cài đc, thế mới chán đời chứ (_ _")

boy_online01

phần mềm này chụp ngon mà 5230 lên CFW N97mini lại hok cài đc, thế mới chán đời chứ (_ _")
Bác tìm file camera.wav trog rofs2 xóa đi là cài đc.
May mà còn giữ tác phẩm việt hóa đầu tay: m.box.net/download/account/f_778633508/0/Best%20ScreenSnap.sis
ặc post link bằng đt nó ko cho vào thẻ Html ae chịu khó copy paste nhé :(

JohnyNguyen

Bác tìm file camera.wav trog rofs2 xóa đi là cài đc.
May mà còn giữ tác phẩm việt hóa đầu tay: m.box.net/download/account/f_778633508/0/Best%20ScreenSnap.sis
ặc post link bằng đt nó ko cho vào thẻ Html ae chịu khó copy paste nhé :(

Best ScreenSnap VH bởi Boy Online :D

hêhê,dán lại link cho ae nè :D mình cũng đang onl đt ấy chứ ;;) phải tự thêm cấu trúc thẻ Url vào là ok mà :D
post bai qua đt quen nên nhớ hết cấu trúc thẻ,emotion rồi :))=))

JohnyNguyen

Ặc,ko được rồi,link của Boy dẫn vào account của chú e >"< bắt nhập password,chú e fix lại link đi nhé =.=

JohnyNguyen

chà,ae nhiệt tình quá ;;) :D hê hê,tất cả đã được bay lên #1 :D =D> Thanks all you so much =D>