• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Biên Hoang Truyền Thuyết - Huỳnh Dị

Híc 33 người xem mà ko có ai thanks cho 1 phát đọng viên :((

Thank rồi nhé! ADT nhớ chú ý cách trình bày bài cho đẹp hơn(tham khảo các bài khác trong box khác)
Những bài trình bày như vậy được coi là "chất lượng" cả về chất lẫn lượng đó :D:D:D. Có thể hỏi thêm ở mình.

AmDuongTu

Thank rồi nhé! ADT nhớ chú ý cách trình bày bài cho đẹp hơn(tham khảo các bài khác trong box khác)
Những bài trình bày như vậy được coi là "chất lượng" cả về chất lẫn lượng đó :D:D:D. Có thể hỏi thêm ở mình.
Cám ơn Mod HoangLan đã động viên:D
Mới sưu tầm thêm Hồi 81-109 prc =D>

AmDuongTu

Quyển 3 vẫn là pdf. Bác đã mất công chuyển cả 7 quyên sang prc rồi thì bác làm ơn chuyển nốt quyển này đi
Thx nhiều

Hiện giờ các cao thủ Đã Tự đang gò lưng typing bạn ơi :-??
Chịu khó chờ ít lâu đi có tôi sẽ up lên ngay :p

HaChau

Super V.I.P
Híc làm sao để tạo Account cho Windows Live SkyDrive vậy Bro?
Nó cho phép Upload - Download bao nhiêu vậy :|
SkyDrive thì sẽ khó chết vì của MS nhưng hiện tại thằng adrive.com cũng tốt. Support 50 GB dữ liệu, hỗ trợ resume.

thienchanh99

có bác nào có truyện Biên Hoang Truyền Thuyết dạng RepLigo không ? cho xin với. file DBF convert xong đọc không được:-??:-??:-??