• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIẾN MÁY BẠN THÀNH IPHONE CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
BIẾN MÁY BẠN THÀNH IPHONE CHO UIQ3.0

ĐỂ BIẾN THÀNH IPHONE RẤT ĐƠN GIẢN::D:D

ĐÂY LÀ :
+ KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

+ DANH BẠ NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT v2.14_UIQ3.0

CÒN ĐÂY LÀ NỘI DUNG CHÍNH CỦA TOPIC NÀY.ĐÂY LÀ KẾT QUẢ SAU KHI CÀI CHƯƠNG TRÌNH DƯỚI ĐÂY:

20080529_08faee9c883c4c0593c76RjyUomuar6N.bmp

BƯỚC LÀM:

1.TẢI iPhone Theme.rar DƯỚI ĐÂY VỀ CÀI VÀO MÁY

2.TẢI IPhone_3D_RUS.rar VỀ CÀI ĐÈ TƯƠNG ỨNG VỚI Ổ D VÀ C TRONG MÁY

3.KHỞI ĐỘNG LẠI MÁY!!!

CongVoi

Super V.I.P
bạn ơi cho mình hỏi làm sao chép vào ổ C vậy bạn !!! thanks . thích cái nì wá .

Bạn muốn cài được vào ổ C thì trước tiên bạn phải Hack được ổ C đã.Bạn hãy vào(Xem tại ĐÂY (BƯỚC 1 LÀ ĐỦ))

justinhoang_am

Rất ấn tượng. Nhưng mình đang rất hài lòng với bộ xbox nên chưa test thử xem sao. Cho mình hỏi thử xem chương trình iphone3D để làm j vậy bro?
trong máy mình cũng có. nhưng khi chạy thì không có tác dụng j hết.

CongVoi

Super V.I.P
Rất ấn tượng. Nhưng mình đang rất hài lòng với bộ xbox nên chưa test thử xem sao. Cho mình hỏi thử xem chương trình iphone3D để làm j vậy bro?
trong máy mình cũng có. nhưng khi chạy thì không có tác dụng j hết.

Để thay đổi hết icon mà bạn!!!

nguyendoanto

cho mình hỏi chút nha. làm sao thay đổi đc skin media của máy p9 vậy. đã dùng soft chụp màn hình và đổi đuôi file theo đúng ổ C rôồi mà nó chỉ hiện màu trắng. nếu chép skin walkmen thì được

justinhoang_am

Mình cũng rất khoái cái Iphone này. đẹp đó các bác. con W950i của mình thì đang khoát áo Xbox nè. các bro chiêm ngưỡng thử xem có đẹp không! (sưu tầm từ deviantart). Mình đang chỉnh sửa một số icon. xong sẽ post lên cho bro nào thích nhé. :D
http://clip.vn/watch/W950i-Xbox/W_LB,vn
(down về để xem đúng kích thước màn hình)

CongVoi

Super V.I.P
Mình cũng rất khoái cái Iphone này. đẹp đó các bác. con W950i của mình thì đang khoát áo Xbox nè. các bro chiêm ngưỡng thử xem có đẹp không! (sưu tầm từ deviantart). Mình đang chỉnh sửa một số icon. xong sẽ post lên cho bro nào thích nhé. :D
http://clip.vn/watch/W950i-Xbox/W_LB,vn
(down về để xem đúng kích thước màn hình)

^^ Nhìn đẹp mắt phết đấy các bạn à.Mong sớm nhận được tin vui từ bạn!!!;;)

Caohieu88

Bạn Cong Voi ơi, mình làm giống như bạn bảo nhưng không được, nó chỉ hiện vài cái Icon của Iphone thôi, Menu bên ngoài vẫn như cũ, không hiện ra hết.. thế là thế nào nhĩ, mong bạn giải đáp hộ mình. Thanks

myp990i

Ai đã thử rồi cho ý kiến với???? Có kéo kéo vuốt vuốt như Iphone được không? Như thế mới sướng chứ chỉ hình thức thôi thì không khoái lắm

CongVoi

Super V.I.P
Ai đã thử rồi cho ý kiến với???? Có kéo kéo vuốt vuốt như Iphone được không? Như thế mới sướng chứ chỉ hình thức thôi thì không khoái lắm

Đến trình độ đấy thì còn dài bạn à!!!

smuggler

bạn ơi,,,sao mình cài rồi nhưng 2 thanh ở góc dưới cùng của màn hinh va thanh bar ở giữa sao nó ko hiện chữ lên vậy...nó chỉ hiện khoảng trắng thôi(kick vào thì mới thấy lận)...vô chạy thằng walkman cũng y như vậy luôn(vô đâu cũng vậy hết)...bạn giúp mình cái

KIANCRUISE

Mình cũng làm y như vậy nhưng mà chỉ được một số icon bên trong menu thui. Chứ ở ngoài hình nền mấy icon vẫn thế. vậy nghĩa là sao hả bro?

lead

minh cai roi nhung rot cuoc phan tin nhan va nghe nhac ko co icon,nhin no nua nay nua kia chan lam

Dzungscor

Phần cứng không cho phép bạn ơi. Iphone sử dụng màn hình cảm ứng "đa điểm chạm", có thể tương tác cùng lúc nhiều vị trí. P990i làm sao làm như thế được, đây chỉ là giả lập cho hơi giống thôi, P9 thì vẫn chỉ là P9 mà :D , đòi nó cho giống hệt Iphone thì tốt nhất là...mua iphone.

hoanghai1992

Phần cứng không cho phép bạn ơi. Iphone sử dụng màn hình cảm ứng "đa điểm chạm", có thể tương tác cùng lúc nhiều vị trí. P990i làm sao làm như thế được, đây chỉ là giả lập cho hơi giống thôi, P9 thì vẫn chỉ là P9 mà , đòi nó cho giống hệt Iphone thì tốt nhất là...mua iphone.
:D đúng đó các pác ah, màn hình cảm ứng - phần cứng của nóa làm j có giả lập ngoài mua iPhone lun =)), nhưng iPhone sẽ ko có ứng dụng phè phỡn như thế này mà cái quái j cũng phải unlock ;) mệt mỏi, tốn xiền lém :p

hieusaco

minh cai roi nhung rot cuoc phan tin nhan va nghe nhac ko co icon,nhin no nua nay nua kia chan lam
Bạn muốn đổi được toàn bộ thì bạn phải đổi các file *.r31 sang thành *.r10 thì nó mới đổi hết khi bạn để chế độ tiếng việt, nhưng phông chữ hiện ra bị lỗi vì bản copy vào là tiếng nga, để hiện đầy đủ và chuẩn chỉ có chế độ tiếng Nga thui, vì vậy nói chung là không dùng được

doanhlee

Mình đã làm thành công nhưng trong file do chỉ thấy *.r16 chứ ko có *.r31 và mình cũng bị trắng phía dưới 3 mục (select, menu...) có hiện chữ thì bị che đi khi click vào thì mới hiện chữ ở các mục đó. mình xài P1i. mong các bạn chỉ giúp thanks

Status
Không mở trả lời sau này.