• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bình chọn ROM

Bạn chọn bản ROM nào

• HTC Blue Angel - Helmi WM6.0 Pro

Votes: 10 18.2%
  • ROM v5.60.01 PDAVIET (Build 18533.0.7.0)

Votes: 5 9.1%
  • PDAVIET ROM 5.2.2000 (build 20000.1.0.0.PV.HAT)

Votes: 17 30.9%
  • ROM OS 5.2.2000 (build 20000.1.0.0.PV.HAT) Ramdisk 16Mb

Votes: 12 21.8%
  • WM6 ROM CE OS 5.2.2000 (Build 20000.1.0.0.PV.HAT) Ramdisk 32Mb

Votes: 9 16.4%
  • Sống chung với ROM gốc 2003se

Votes: 4 7.3%

• Total voters
    55
Status
Không mở trả lời sau này.

Hoangdat_vista

Nhằm giúp mọi người lựa chọn bản ROM phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình trong khi có rất nhiều ROM mượt cho BA đã tái xuất giang hồ. Tổi tạo TOPIC này mọi người hãy bình chọn nha.
ặc có hai dòng bình chọn trùng nhau rồi, bác ADMIN sửa giúp thành "WM6 ROM CE OS 5.2.2000 (Build 20000.1.0.0.PV.HAT) 32Mb Ramdisk"
Một phiếu choPDAVIET ROM 5.2.2000 (build 20000.1.0.0.PV.HAT) chạy nhanh và ổn định vả lại không có nhu cầu lướt WEB. Không cài nhiều SOFT, 60MB để cài SOFT là quá đủ

Chỉnh sửa cuối:

Hoangdat_vista

Không cần nhiều chỉ cần mọi người quan tâm là được. Tại cái TOPIC này tôi gõ sai mà không ai chịu giúp tôi sửa. Cái dòng thứ 5 ấy là bản ROM có RD 32MB.

hcqp

Đã điện thoại nhờ Mod sửa giúp...nhưng không được... Gọi tiếp qua nhờ Man Anh Tú sửa....được rồi! Mời các bạn bình chọn tiếp nhé!

djtrungkien

tớ cho bản này PDAVIET ROM 5.2.2000 (build 20000.1.0.0.PV.HAT) điểm 7 còn 2 điểm nữa chờ những bản ko có RAMdisk tiếp theo

Hoangdat_vista

Chúc mừng bác minhanh
nhùn vào kết quả thì bác đủ biết người ta quan tâm đến ROM của bác như thế nào. Mong bác sớm ra bản mới
em dùng chưa có vấn đề gì, chỉ chê mỗi cái màn hình WELL come và cái phùddoonrg soft nó đóng CT không đúng yêu cầu.
Ví dụ khi mở Program để chạy pocket WORD, đóng Word nó đóngluon Program.
Mong bác Build một bản ROM thật sạch ( không giao diện mới) không thêm phần mềm, không chỉnh registry. Theo em thế mới là ROM sạch

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Chà chà tình hình này có lẽ phải add thêm một vài bản ROM mới nữa rùi :))

quangduc_ta

Bác Minh Anh có vẻ đang đi nghỉ lấy sức hay sao ý nhỉ, thấy im ắng quá. Em vẫn kết nhất bản ROM của bác, đơn giản mà sành điệu :D

xmenvu

Mình thích ROM có RAMDisk tất cả ROM có RAMDisk mình đều đã test thử chỉ có bản WM6.42.R16.VerII của Minh Anh là chưa thấy lổi gì - mình đang xài bản nầy.
Các bản còn lại đều bị có lổi như: đèn tin nhắn, tự cháy đèn màn hình, cắm xạc có khi kg nhận, chuông tin nhắn đến trể.
Thanks Minh Anh !

Anhtoitb

Mình thấy bản CE OS 5.2.1620 (Buil 18125.0.4.2) cũng rất được đó. Bản này có RAMDisk 16MB.
vote cho 1 phiếu!

NBLam

Tôi cũng đang dùng bản 20000, ko ramdisk, chạy ngon, khá ổn định. Nhưng mới thấy có bản TouchFlo mà chả thấy ai ý kiến ý còn gì ở đây nhỉ, mà cũng chưa nằm trong danh sách bình chọn nữa...

sonboi

Tôi cũng đang dùng bản 20000, ko ramdisk, chạy ngon, khá ổn định. Nhưng mới thấy có bản TouchFlo mà chả thấy ai ý kiến ý còn gì ở đây nhỉ, mà cũng chưa nằm trong danh sách bình chọn nữa...
em ủng hộ
PDAVIET ROM 5.2.2000 (build 20000.1.0.0.PV.HAT). mong bác fix lỗi Full screen của WMP

Status
Không mở trả lời sau này.