• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

bkeylocker_v 1.01_Khóa máy phát ra âm thanh _ EN & VI _

Chienkon88

bkeylocker_v1.01_VH_By_SymPViet

Phần mềm khóa bàn phím phát ra âm thanh

Cảm ơn anh leminhhai đã gửi cho em 1 phần mềm rất hay

Tập tin dưới là của anh leminhhai , mình up lên đây cho anh em tiện download :D

Âm thanh được lưu tại :

C : \ Data \ Sounds \ Digital

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

thank bác nhiều,pm rất hay. Bác cho em hỏi,tập tin âm thanh,thì có thể sử dụng những đuôi âm thanh nào?

toan_829

bkeylocker_v1.01_VH_By_SymPViet

Phần mềm khóa bàn phím phát ra âm thanh

Cảm ơn anh leminhhai đã gửi cho em 1 phần mềm rất hay

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Good Luck ![/FONT][/SIZE]​

pm này e đã dùng từ lâu trên n73 roài,thấy cg hay ra phết,nhưng có lúc chẳng hiểu sao nó lại mất autostart..

KIENDT11

ẠC! 2 ÂM THANH ĐÓ LÀM GIẬT MÌNH THẬT, LÚC ĐẦU VÀO CHỈNH ÂM THANH HẾT GA THẤY NHỎ XÍU, THOÁT RA NGOÀI TỰ NHIÊN NÓ "RÚT KIẾM" LÀM HẾT CẢ HỒN!.

leminhhai111

ẠC! 2 ÂM THANH ĐÓ LÀM GIẬT MÌNH THẬT, LÚC ĐẦU VÀO CHỈNH ÂM THANH HẾT GA THẤY NHỎ XÍU, THOÁT RA NGOÀI TỰ NHIÊN NÓ "RÚT KIẾM" LÀM HẾT CẢ HỒN!.

kiếm âm thanh pháo đại nổ hay lựu đạn nổ bỏ vào còn ghê hơn

Còn âm bắn súng hay âm nào nữa kô bạn ? PM này good lém , trượt máy cái cứ tưởng hiệp khách giang hồ

Gửi tặng anh em vài âm thanh sưu tầm dc nè trong đó có tiếng súng luôn đó

DOWNLOAD

http://vietup.com/file-6763-HieuUng.rar.html

Chỉnh sửa cuối:

baeanhvaem

A em nào có tập tin âm thanh nào hay hay,post lên cho mọi người dùng chung với.:D

t8ax

lúc khóa phím nó phát ra tiếng kêu liền nghe pro lắm.. nhưng mà khi mở khóa thì nó chậm hơn 2 3s.. nhanh hơn tý thì ngon...

leminhhai111

ace nào có tiếng sấm sét cho mình xin nhá

anh em MUỐN có dc 1 âm thanh ưng ý thì tìm 1 bài hát nào có những âm thanh mình cần ví dụ như mèo kêu, chó sủa, gà gáy ,dế gáy ..v..v rồi dùng pm cắt nhạc trên DT cắt khúc mình cần là ok ngay

duylinh27884

Moderator
anh em MUỐN có dc 1 âm thanh ưng ý thì tìm 1 bài hát nào có những âm thanh mình cần ví dụ như mèo kêu, chó sủa, gà gáy ,dế gáy ..v..v rồi dùng pm cắt nhạc trên DT cắt khúc mình cần là ok ngay

Kiểu này chắc phải tìm mấy bài trên game online mới mong có đc những âm thanh độc..địa:D

mirolavklose

Luc trước em có sử dụng phần mềm nhưng 4mat máy lại. Giờ cài lại máy báo lỗi cập nhật em xài e66 nên xóa gì nữa huk mấy anh