• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Block Breaker Deluxe 2 HD S60v5 by wl

banhmj

Các trò chơi phá các trò chơi: Các cấp, tiền thưởng, thách thức và bất ngờ!

Đồ họa: các hiệu ứng đồ họa tuyệt vời, gạch hoạt hình và những trở ngại, nổ, vv ...
* Xây dựng, đa dạng với một loạt các môi trường thời trang và hiện đại.
* New cấp thiết kế và kết hợp gạch, thách thức các ông chủ và nhiều hơn nữa!
* Một thời gian sống thật sự vô hạn cho một chế độ đặc biệt với một máy phát điện cấp!
* Một chế độ chơi mạng cho hai người chơi những thách thức trong thời gian thực trên cùng điện thoại.

linh down : http://www.plunder.com/Block-Breaker-Deluxe-2-HD-S60v5-by-wl-download-47e8ce0a36.htm
P/s : đang install để test [ cài đặt tận 83mb]

jack_hunter97

còn nữa ,ku c5 03 đó chơi mượt chip cũng ngang với mấy con đó hum wa mình vô điễn đàn nước ngoài thấy c5 03 chới dc mấy game của s^3( nói nói only c5 03 ,n8,c7, c6 anh other s^3 and s^1 ( s^1 chắc mấy con chip 600))

nhok_dk

vớ vẩn , chipset 600 mhz là tốc độ xử lí , ko có đồ họa 3d thì vẫn giật như mấy model khác của nokia thôi !!! HD s60v5 chỉ có omina , vivaz với satio là chơi ráo thôi :)

jack_hunter97

nhưng bạn bánh mì nói chơi dc nhưng giật thì cũng có khả năng c5 chơi cũng dc ít ra nó cũng chơi mượt hơn đôi chút và mình nhớ kô lầm thì ram của nó cũng khoảng 200 mấy

nhok_dk

nhưng bạn bánh mì nói chơi dc nhưng giật thì cũng có khả năng c5 chơi cũng dc ít ra nó cũng chơi mượt hơn đôi chút và mình nhớ kô lầm thì ram của nó cũng khoảng 200 mấy

vậy bạn nhầm rồi , c5-03 chỉ có 128 mb ram thôi , ko chip 3D nên tưng bừng !!! ;;)