• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BlueShoot-gửi tin nhắn qua bluetooth New!!!

dongdieu

Đây là sản phẩm JAVA đầu tay của mình nên còn nhiều thiếu sót.Mất cả buổi chiều mới làm xong xin mọi người chỉ giáo nhiều :))

Blueshoot là một phần mềm cho điện thoại di động và PDA từ đó bạn có thể gửi tin nhắn cho
điện thoại di động, PDA , máy tính xách tay hoặc máy tính để bàn khác thông qua Bluetooth.Máy khác không phải cài đặt Blueshoot , nhưng Bluetooth phải được bật và phải được kích hoạt trong một chế độ có thể nhìn thấy(ko phải chế độ ẩn)!
Với 'Quick Scan "nó rất dễ dàng và nhanh chóng để tìm kiếm thiết bị Bluetooth mà được định vị . Chỉ cần 'Quick Scan' trong menu chính và chờ cho đến khi tìm kiếm kết thúc chọn 1 thiết bị và ok.
-Trong 'Spy Mode' nó sẽ cho bạn thấy tất cả các thiết bị Bluetooth mà là vị trí trong khu vực gần bạn hay mà vừa được thêm vào. Trong 'Spy Mode' bạn cũng có thể tìm kiếm các thiết bị nhất định mà người khác ko tìm thấy bạn.
-Với "Auto Shoot 'Blueshoot sẽ gửi tin nhắn của bạn được xác định trước cho tất cả các thiết bị Bluetooth trong phạm vi!
Lưu ý về
-Phải bật bluetooth trước
-Transmission Attempts
Tại đây bạn có thể đặt Blueshoot để gửi nhiều lần hơn, nên các thiết bị bluetooth việc nhận tin nhắn sẽ ko nhận kịp nên ...:D
Bạn không nên nhập nhiều hơn 2-3 lần

BlueShoot

tadenday

THẰNG NÀY DÙNG ĐỂ CHO MÁY KHÁC ĐƠ LUÔN . NHƯNG VẪN PHẢI ĐƯỢC CHẤP NHẬN

Đừng post toàn bài IN HOA nữa nha bạn!!

Last edited by a moderator:

trankien22

phần mềm này dùng đê làm gì nhỉ?bluetooth chi gởi được trong phạm vi 10 m,ma ngồi gần nhau thì gửi tn thế này làm gi?ah ah,hay ngồi trong giờ học tán cô bạn cùng lớp cũng được ý nhỉ:))

llTuyetTinhCocll

phần mềm này dùng đê làm gì nhỉ?bluetooth chi gởi được trong phạm vi 10 m,ma ngồi gần nhau thì gửi tn thế này làm gi?ah ah,hay ngồi trong giờ học tán cô bạn cùng lớp cũng được ý nhỉ:))

bạn phải biết là thời đại này là thời đại công nghệ nó phát triển vượt bật...mình phải tận dụng tối đa các chức năng....ngày xưa nếu ko muốn mất tiền vì tin nhắn thì bạn phải quăng thư chuyền cho nhau...vừa ko tập trung vì cứ lo thư vào tay kẻ khác -> dễ lộ bí mật...vừa dễ luyện vở sạch chữ đẹp vì bản kiểm điểm hoặc chép phạt....giờ thì có pm này rồi "con em của chúng ta" đỡ vất vả hơn nhiều....^^!....nhưng e là phải 2 ng cài mới xài đc đúng hem chủ thớt....

dongdieu

1 người gửi thì 1 người cài
2 người gửi thì 2 người cài...:D

vinhtuong1990

Bạn ơi ! phần mềm mình có ép buộc người ta bật bluetooth lên được k ? thế mới bất ngờ chứ :D

pekuon

minh dag online bang dien thoai.ma down link mediafire ko duoc.
Ban nao up link truc tiep cho minh voi,minh cam on nhieu.
Hoac up link 4share cho mih voi nhe,de luon file .jar dung nen lai nha.thanks nhieu.

llTuyetTinhCocll

Bạn ơi ! phần mềm mình có ép buộc người ta bật bluetooth lên được k ? thế mới bất ngờ chứ :D

Ép buộc 1 máy khác bật Bluetooth....có lẽ chỉ thực hiện ở tương lai xa....

@: sẵn cho e hỏi về BT: BT của mình nó có xuyên tường ko??? hay nó đi đường vòng qua cửa....e hỏi thế tại zì trong 2 lớp học...em với bạn em ngồi cuối bắn bt cho nhau mà lúc đc lúc ko....tìm thì lúc nào cũng thấy.....vậy là sao???

pekuon

Mình cài vào xong sử dụng nó báo : Ngoại trừ không được xử lý, đóng ứng dụng.
Hay là chỉ dành cho s60v5 thôi nhỉ, tại không thấy ghi gì cả.