• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ icon Anna™ ful của C6

SAOVIETmobile

Không biết 4r mình có chưa hình như có rồi của bác Binh24 nhưng mà chưa Ful icon cho C6 . Nay mình tách bộ icon Anna ful cho C6 để các bạn Cool vào CFW . Các bác Thank em phát nhé .
bộ này tuyệt full đẹp hơn bản của binh24
LOAD

Last edited by a moderator:

simhoang

có cách nào ko cần cook ko bạn ?

chắc làm thành 1 cái theme thì có lẽ sẽ không cần Cook
nhưng hình như bộ full hình như nặng lắm. hơn chục MB luôn mà. cook vậy chắc không đủ dung lượng rồi :((

nhoxjnhzai

Cái này giống theme của vova ,của bạn tự mix từ theme nào vậy?cho thêm vài cái hình nữa đi bạn

boy_online01

Mình thấy có 2 loại: pop icon và anna icon. Hai loại này trông giống icon Anna làm sao mà phân biệt đc nhỉ? Nghe nói IND190 làm theme pop icon chứ ko phải anna icon :-?

Luu_Tan_Vu

Mình thấy có 2 loại: pop icon và anna icon. Hai loại này trông giống icon Anna làm sao mà phân biệt đc nhỉ? Nghe nói IND190 làm theme pop icon chứ ko phải anna icon :-?

CÁI NÀY DO 1NHÓM KHÁC BÊN DAILY LÀM NHƯNG XEM RÊN X7 THÌ ICON NÀY K GIỐNG

rylthanhhai

Bạn xem các đường dẫn đã bạn Cool đã chuẩn chưa ? Xem dung lượng sau khi Cook là ban nhiêu MB

ko dc bạn ơi. mình chép đúng đường dẫn rồi nhưng khi bật máy nó cứ chớp tắt cái hình khởi động nokia mãi rồi tắt ngúm. file rofs2 mình cook xong chỉ có 94MB thôi.