• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ icon CLB bóng đá

Status
Không mở trả lời sau này.

junbajo

Trích từ bài viết của Hà Anh Thiện

Ai yêu thích về bóng đá thì các bạn vào đây nhá, bộ icon này sẽ là niềm yêu thích của các bạn yêu bóng đá và nhất là các CLB bóng đá lớn của thế thế giới.....

Không có gì khó khăn chỉ cần tải về và chép vào E:\System\App rồi tắt máy mở lên sẽ có các CLB bóng đá trong "bé iu" của bạn! Bóng đá... bóng đá... bóng đá niềm đam mê của mọi người!!!
DOWNLOAD:
Mã:
http://s16.galaxyz.net/fi.html?s=ODcXQVlFF0dRWV8YU1ZTVggHARgWZ211dH57GHFUV1kYdHR1GFVXWV8XXFYYVUEXcFZ5WVBjUF5dWRZFWUU=
Thank's 1 phát cũng đâu tốn gì nhiều thời gian phải không nà!!!

Chỉnh sửa cuối:

baokhoa900

Bạn ơi có thể chỉ cách sử dùng cái Icon này được ko sao dow về giải nén ra ....... :-??ko dùng được

junbajo

bạn ơi, cái này là của n-gage bạn chỉ cần copy vào hết trong E:\SYSTEM\APPS

kmin

Làm gì có download đâu hả bạn . Vui lòng post lại link đi bạn

thuebaohettien

tại bạn là thành viên mới đấy, tổng bài gửi của bạn phải trên 10 mới có thể down được.Cố gắng làm giàu bài gửi nhé.Chúc vui

tungoc11

link cua bạn có j ở trong đó đâu nào, sao bạn ko nén lại .rar rồi up lên cho AE sử dụng. thanks nhiều nếu bạn up lên nhé!!!!!

MinhThang

Manager
link cua bạn có j ở trong đó đâu nào, sao bạn ko nén lại .rar rồi up lên cho AE sử dụng. thanks nhiều nếu bạn up lên nhé!!!!!

Link không có gì sao anh em lại Click Thanks? Đưa Link là việc làm được khuyến khich của PV, hơn nữa vì số lượng Kb lớn không thể chia quá nhiều pat, bởi Qui định dung lượng file đính kèm cho từng loại T/v. Bạn nên chấp nhận điều này.

JuRay-Duan

Link không có gì sao anh em lại Click Thanks? Đưa Link là việc làm được khuyến khich của PV, hơn nữa vì số lượng Kb lớn không thể chia quá nhiều pat, bởi Qui định dung lượng file đính kèm cho từng loại T/v. Bạn nên chấp nhận điều này.

Nhưng mà đưa link thì các mod phải làm việc vất vả hơn (kiểm tra xem chúng có post virus trong đó kô) :) , trong mấy forum game (đặc bịt là vltk) chúng post virus quá trời :(

tungoc11

The page cannot be displayed và đây là kết quả link của bạn. bạn có kiểm tra lại chưa. mong bạn kiểm tra lại và cho link khác nhé. mình sẻ thanks nhiều!!!

Status
Không mở trả lời sau này.