• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ icon N8 đầy đủ cho CFW C6/N97 - Final by binh24

binh24

Sau nhiều ngày làm việc nặng nhọc cuối cùng đã hoàn thành bộ icon N8 hoàn hảo nhất dành để tích hợp vào CFW :)

Nếu bạn dùng tích hợp vào CFW, đừng quên credit !

Cách sử dụng :
Dùng để tích hợp vào ROFS2-CFW

Các thay đổi mới :

• Được thiết kế và làm mới lại hoàn toàn ! Không còn lỗi :)
  • Thêm và chỉnh sửa lại nhiều icon mới
  • Xem thêm trong readme.txt
Chú ý :

• Dùng phải phù hợp với CFW
  • Bạn có thể mang bài viết đi chổ khác nhưng phải để link về blogs, cũng như gốc link ADF.LY

LINK DOWN BẢN CẬP NHẬT 16/02:
Với nhiều thay đổi và sửa lỗi

Xem và Tải về tại đây

Chỉnh sửa cuối:

SAOVIETmobile

Bình 24 cho mình hỏi bộ icon này nếu cho vào FW C6 Menu 4 nhân 4 thì icon nó có to ra như FW C6 của bạn không ? Hay là icon vẫn nhỏ như mọi FW khác ?
Thank you

hoaikent_gl

bạn ơi , mình sài máy 5530 fw C6 , mình dung cái này đc không . Nhưng mà máy mình cài cũng nhiều chuwong trình rồi , fw lại cài lại cũng đuối .

hantinhtu_baby

Vậy ah ! Mình cũng cần phải sống chứ !
Người có nhiều hạng mà hàng hóa cũng thế ! Loại miễn phí loại có phí ! Đó là chuyện bình thường :)

Cái bộ icon trên vừa xấu vừa củ àh!free đi nghen!

barracuda

NIS key xịn hẳn hoi :| nhưng kệ ,tắt đi giải nén ra rồi ,quét lại ko sao =))
sao bản này nặng thế :| 13MB

MinhThang

Manager
các bác làm ơn donate đi chứ, binh24 còn phải sống vì nó đấy! Bác binh24 có thể chuyển qua rồngbay hay 5s có lẽ kiếm kha khá đấy! Chắc là đủ sống qua mùa đông này.

Thôi nói làm gì bạn, Xã hội là vậy mà, đó là quyền của mỗi người, người ta nghĩ và làm ra đc thì họ có quyền đòi hỏi lợi ích cho mình sao cứ phải bắt họ cho không được. Thôi kệ đi cái gì cũng có cái tốt cái xấu cả. Mọi người sẽ hiểu cả thôi.

Anh em không nên bàn tán nhiều về việc này, không khéo lại làm mất hòa khí lẫn nhau, PV xưa nay như thế nào chắc các bạn đều biết, vậy khi các bài viết vi phạm các bạn chỉ cần thông báo cho các DHV là được.

Nhân đây cũng muốn nhắc nhở chung tất cả các bạn, PV không phải là nơi để cho bất cứ thành viên nào lợi dụng vụ lợi riêng cho bản thân mình, PV rất tôn trọng các đóng góp của các bạn dù là nhỏ nhất và cũng sẵn sàng loại bất cứ ai có tài đến cỡ nào nếu vi phạm Nội qui của PV.

linh2911

Đây là TOPIC share file mà các bác bàn chuyện của nhau vậy, nếu có ý kiến ý cò thì xin mời qua chỗ khác bàn. Làm vậy mất lòng nhau quá.

binh24

Cập nhật bản mới - ngày 16/02
Với nhiều thay đổi và sửa lỗi !