• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ phần mềm của DrJukka Việt hóa by ngod4ihiep

thanhlongnd

Bộ phần mềm của DrJukka bản câp nhật Việt hóa by ngod4ihiep

Đây là bản cập nhật mới nhất của bộ phần mềm này. Tuy đơn giản nhưng đây là những phần mềm rất hữu dụng. Thanh Long xin giới thiệu bản Việt hóa bởi ngod4ihiep​

Fake Messages v1.10.2

Cho phép bạn tạo một tin nhắn dưới dạng tin nhắn nặc danh với thời gian gửi và nội dung tùy thuộc vào bạn và tạo ngay trên điện thoại của bạn.
Thanks to ngod4ihiep​
DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Profile scheduler v1.10.2

Phần mềm này có chức năng tự động thay đổi cấu hình theo lịch trình thời gian mà bạn đã cài đặt cho nó.

Thanks to ngod4ihiep​

DOWNLOAD

Caominh171

Bản mới ra nhanh thiệt, nhưng cập nhật thì chỉ thêm 2 ngôn ngữ nước ngoài khác: Slovak & Czech
Còn bản VH thì cũng bỏ hết ngôn ngữ nước ngoài, còn duy nhất tiếng Việt thui => Ko có j mới trong bản cập nhật ngoài thông tin v1.02
Dù sao cũng động viên mấy bác đã chia sẻ!

thanhlongnd

Bản mới ra nhanh thiệt, nhưng cập nhật thì chỉ thêm 2 ngôn ngữ nước ngoài khác: Slovak & Czech
Còn bản VH thì cũng bỏ hết ngôn ngữ nước ngoài, còn duy nhất tiếng Việt thui => Ko có j mới trong bản cập nhật ngoài thông tin v1.02
Dù sao cũng động viên mấy bác đã chia sẻ!

Đúng rồi bạn. Nhưng cập nhật là cập nhật thôi :) cám ơn bạn ủng hộ.

Thangnd31082

Cứ thấy cập nhật là em khoái:D
Làm xong lại remove đi. Dùng bản tiếng Anh:))

Tốc độ xử lý của chú nhanh quá đấy ! Hì ! ra mặt đi cho anh em biết Ngodaihiep = Ngod4ihiep chính là tác giả của các PM việt hóa mà bác Thanhlongnd vừa giới thiệu tới anh em ! Thông cảm cho anh hay nhiều lời nhé !:D

Chỉnh sửa cuối:

ngodaihiep

Tốc độ xử lý của chú nhanh quá đấy ! Hì ! ra mặt đi cho anh em biết Ngodaihiep = Ngod4ihiep chính là tác giả của các PM việt hóa mà bác Thanhlongnd vừa giới thiệu tới anh em ! Thông cảm cho anh hay nhiều lời nhé !:D

Anh giai tài nhỉ?:))
Tối nay hen anh giai lúc 11H59'59'' nhé:=))

thanhlongnd

Anh giai tài nhỉ?:))
Tối nay hen anh giai lúc 11H59'59'' nhé:=))

Ẹc toàn đánh lẻ :( chả chịu rủ mình.

Từ nay không giới thiệu pm hộ nữa :p

P/s: đúng chủ đề: pm đi theo bộ up chung như này cho gọn và dễ theo dõi, chứ chia ra thì lẻ lắm em nhỉ :)