• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bỏ phiếu nhanh tay , nhận ngay quà tặng

Status
Không mở trả lời sau này.

TuanQuang

Trong thời gian qua đã có rất nhiều bạn ủng hộ, vote cho mình. Mình xin chân thành cám ơn sự ủng hộ của mọi người . Không biết nói gì để cám ơn các bạn chỉ có món quà nho nhỏ để thay lời cám ơn của mình thôi . Cám ơn và chúc các bạn mạnh khỏe + thành công trong cuộc sống và công việc.

Vote cho mình theo Link này nhé.

Đừng quên kiểm tra hộp thư sau khi ủng hộ mình nhé​
! ;;);;);;)

XuanTruong

Super V.I.P
Trong thời gian qua đã có rất nhiều bạn ủng hộ, vote cho mình. Mình xin chân thành cám ơn sự ủng hộ của mọi người . Không biết nói gì để cám ơn các bạn chỉ có món quà nho nhỏ để thay lời cám ơn của mình thôi . Cám ơn và chúc các bạn mạnh khỏe + thành công trong cuộc sống và công việc.

! ;;);;);;)

Đúng là tiếp thị mọi lúc, mọi nơi!!!:)):)):)) Chúc Bạn đạt được kết quả cao nhé!!!=D>=D>=D>

doananh

Đúng là phục bác TuanQuang thật. Đã nhận quà của bác rồi, cám ơn và chúc bác đạt giải nhất nhé hi hi. Không hẳn vì PVD nhưng cũng ấn tượng kiểu tiếp thị bác thật hi hi

Chỉnh sửa cuối:

hcqp

Chào anh chàng đẹp trai và hào hoa nhất PV!!! Chúc TuanQuang luôn vui vẻ, hạnh phúc!
(đã bầu cho bạn rồi đó nghen!)

DucVNPT

1 Phiếu cho TuanQuang

Tôi cũng xi bầu chọ cho bác TuanQuang kiếm chút PVD chơi :)
Bác TuanQuang tiếp thị thế này quả là Number One đó - Rất mong bác sớm đoạt giải :

;;) Người đẹp trai nhất PDAViet - Chúc bác thành công ! ;;)

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

TuanQuang

hihi. Vui là chính thui . Cám ơn các bạn .quà đã chuyển đến các bạn rùi. Thanks

bichnguyet

Tôi cũng xi bầu chọ cho bác TuanQuang kiếm chút PVD chơi :)
Bác TuanQuang tiếp thị thế này quả là Number One đó - Rất mong bác sớm đoạt giải :

;;) Người đẹp trai nhất PDAViet - Chúc bác thành công ! ;;)

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Rất hay - Hoan nghênh bác Tuấn Quang =D>=D>=D>=D>=D>

nmnhp2008

! ;;);;);;)

Chút quà nhỏ nhưng cũng rất cảm ơn bác đã quan tâm bọn em :)

TuanQuang

cám ơn các bạn đã ủng hộ . quà sẽ tiếp tục được chuyển tới các bạn vào sáng mai nhé . Thanks

maithanhhn

Đúng là phục bác TuanQuang thật. Đã nhận quà của bác rồi, cám ơn và chúc bác đạt giải nhất nhé hi hi. Không hẳn vì PVD nhưng cũng ấn tượng kiểu tiếp thị bác thật hi hi

Cho em nói 1 câu nhé : Em cũng giống anh doananh :) Chúc anh thành công mỹ mãn =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.