• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ PowerPython4All cài trên thẻ dùng 99% cho các ứng dụng

k0yham111

Phần mềm hỗ trợ nền chạy các ứng dụng cần phython

Thử với phiên bản mới của Python
Hỗ trợ của các chương trình Python
Hoạt động của hơn 99% các chương trình Python
Điều hành cài đặt trên thẻ nhớ
Hoạt động cho hầu hết các chương trình Python
Sẽ không gặp phải bất kỳ chương trình bị hỏng do Python nữa
Chạy nhiều phython cùng 1 lúc
Chương trình biên dịch và sửa đổi bởi nhóm mEnPDA
Rất nhiều chức năng khác nũa chờ bạn khám phá
Chạy hầu hết các ứng dụng dựa trên Python
Quá tuyệt như vậy mà các bạn còn chờ gì nũa mà không tải về và cho bộ sưu tập phần mềm của mình để hỗ trợ Games và các ứng dụng cần đến phython

Chú ý: cài lên thẻ nhớ nha các bạn và xóa các bản phython cũ chỉ xài file này duy nhất

link 4shared

PowerPython4ALL v4.0.0 RunAll.PyApp.Unsigned.moded.repacked.mEnPDA

.
[/QUOTE]

traiquay1915

có đc ko zậy ta, có pro nào xài thử rồi cho ý kiến nha, đang bực bội vì cài XpressBeer vào máy rồi chạy ứng dụng nó cứ đứng trơ trơ ko báo j cả

nobody help me

k0yham111

có đc ko zậy ta, có pro nào xài thử rồi cho ý kiến nha, đang bực bội vì cài XpressBeer vào máy rồi chạy ứng dụng nó cứ đứng trơ trơ ko báo j cả

nobody help me
Được bạn ạk... cái này hầu như các ứng dụng chạy trên nền python đều dùng được
mình đã test thử rồi

lethanhduy94

Cái này hỗ trợ đuôi .sis thôi. Còn .py ko thấy icon nên bó tay. Minh dùng lâu rồi!

legend1110

Mình cài cái này vào rồi, xong cài phần mềm xpress note v2.0 thì vẫn ko được, ứng dụng báo ko tìm thấy python runtime và PISP j` j` đó, remove đi cài bản python 2.7 thì bị báo lỗi cập nhật, ko biết bị lỗi j` nữa, ai giúp mình với