• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ PowerPython4All.v.3.10

anhchanbonmat

bài này đã có lâu rồi em đã post box s60v3 nhưng không biết có ai up bên đây chưa nếu chưa thì ok
vì em biết có 1 số bạn không qua bên box s60v3 nên cũng chưa biết

PowerPython4All.v.3.10 development of a new update to support more than 99% of the programs of the Python mEnPDA

khỏi nói nhiều chắc các bạn biết quá quen thuộc đúng hôn các bạn test và cho ý kiến
nếu có ròi nhờ Mod xóa dùm cám ơn

Python Broken
bản cập nhật mới để hỗ trợ cho hơn 99% các chương trình của mEnPDA Python

Đây là phiên bản mới
Hỗ trợ các chương trình cần phython
Hoạt động của hơn 99% các chương trình Python
Cài đặt trên thẻ nhớ
Có thể chạy nhiều chương trình cần phython
Thoát khỏi những vấn đề của lỗi cho AVI cập nhật phổ biến trong các chương trình Python

Đã có phiên bản mới từ lâu PowerPython4All.v.4.00
.

Chỉnh sửa cuối:

asuka1201

sao bản này cài vào máy rùi ko thấy hiện icon gì hết zậy sao ma sài di giúp với

anhchanbonmat

sao bản này cài vào máy rùi ko thấy hiện icon gì hết zậy sao ma sài di giúp với

Thì bạn cài vô thẻ là xài 99% các phần mềm cần phy thon rồi,đâu cần cài đặt gì thêm bạn

Anhquoi

Thì bạn cài vô thẻ là xài 99% các phần mềm cần phy thon rồi,đâu cần cài đặt gì thêm bạn
sao mình cài bộ này khi mở sisboom 6.4 trong diễnđàn.Nó báo lổi vậy bạn như sau: ứng dụng đóng py_...E32USER-CBAse69 (...<--mấy số 3dấu chấm ấy thay đổi khi mở ug dụng)