• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sản phẩm của RESCO - Việt hóa!

tankinh

mấy cái này mình có hết rùi, còn gì nữa ko bạn, dù sao cung thank for share

MONITERVN

mình đang dùng bản regco keyboard 5.01 đây là bản tiếng anh, mình đã đăng ký sử dụng dc rồi . nhưng phần gõ tiếng viết là mình không tìm thấy trong setting của keyboard nên bạn nào có thể cho mình xin bản cài có thể gõ dc tiếng việt không ?

cảm ơn trước vậy

phatbeo91

mình đang dùng bản regco keyboard 5.01 đây là bản tiếng anh, mình đã đăng ký sử dụng dc rồi . nhưng phần gõ tiếng viết là mình không tìm thấy trong setting của keyboard nên bạn nào có thể cho mình xin bản cài có thể gõ dc tiếng việt không ?

cảm ơn trước vậy

quá đơn giản bạn chỉ cần dowload bộ phần mềm ở bài đầu của bác oplat là được. đây là bộ pm đã được việt hóa và kèm theo ... đủ cả. yên tâm mà sài. mình đang dùng rất ok:D:D:D

AnhPheCT

cảm ơn trước vậy

Tải file ngôn ngữ (languages).rar về giải nén chép các file đè vào thư mục Ngôn ngữ (languages), Sao đó vào Option cho Ngôn ngữ Việt Nam (VN) thì gõ tiếng Việt. Tặng Bác luôn cái Skin hổ trợ màn hình ngang Skin "default" tải về Chép đè vào thư mục Skin/ Default nhé!! Chúc Bạn may mắn!!

JongZiZi

Bản hướng dẫn sử dụng các sản phẩm của Resco hình như chủ topic khoá rồi thì lấy gì mà xài. :-?

oplat

BẠN NHẦM RỒI

Bản hướng dẫn sử dụng các sản phẩm của Resco hình như chủ topic khoá rồi thì lấy gì mà xài. :-?

bạn cần cái gì thì tải về cài đặt.là chạy ok luôn.đầy đủ mà.