• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

HIENPRO1

[

POST LẠI THEME NÀY CHO MÌNH ĐƯỢC KHÔNG ? LINK DIE RỒI CẬU ƠI ! DOWN LÀM SAO ĐÂY

traicauhd

Dkm test hàng trăm cái , muốn liệt cái e72 luôn mà ko có cái thems nào mà Full Icon trọn bộ hết , hix điên thế ko biết . Sao nó toàn quảng cáo dòng N ko nhỉ , dòng e chả thấy xôn xao gì :( . BuuPhuc ráng kím cái nào mà full Icon đi , chỉ cần Icon Full đẹp thôi huhuhu. Ức thế ko biết , máu muốn lên lun .

bạn có thể dùng theme Light_Pro_TOMA hoặc theme Iphone 4 theme này cài đặt xong nên đến 9m .

BuuPhucCT

Well-Known Member

Here is my new free theme Nature for your symbian phone.
  • Compatible with Symbian OS 3rd edition and 5th edition
  • Compatible with N97 and N97 mini
  • 350+ 3rd party icons added
  • Browse custom and default versions of icons

Download (fp1 version)

Download (fp2 version)

Download (5th version)

thamky

Bạn nào có link theme light pro toma cho mình xin.thanks.google search nó bắt đăng nhập lung tung mà mình kg có id.thanks

buithoigian_o0o

Dkm test hàng trăm cái , muốn liệt cái e72 luôn mà ko có cái thems nào mà Full Icon trọn bộ hết , hix điên thế ko biết . Sao nó toàn quảng cáo dòng N ko nhỉ , dòng e chả thấy xôn xao gì :( . BuuPhuc ráng kím cái nào mà full Icon đi , chỉ cần Icon Full đẹp thôi huhuhu. Ức thế ko biết , máu muốn lên lun .

Đôi khi cài theme xong thấy vẫn còn 1 số icon của theme mặc định trước đó, phải tắt máy đi khởi động lại thì nó mới hiện toàn bộ icon của theme mới !