• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập logo.

tu2179

Link down: đây

Ngoài ra có thể vào đây http://gallery.mobile9.com/c/operator-logos/

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Lần đầu post bài mà như vậy là tốt lắm rùi, :D cố gắng phát huy nhé bạn ;)
Nếu bạn show được ảnh của tất cả ra thì còn tuyệt hơn (bạn cho vào 1 thư mục Windows rồi chọn View -> Thumbnails ý ... rồi chụp lại màn hình )
P/S: rảnh làm 1 trận DotA đêm nha :))

tu2179

Em sửa bài rồi đấy. Thank anh đã gợi ý.:)
War: em chỉ biết chơi dday. Anh biết thì khi nào anh em mình làm trận. ;)

dung1291985

Em sửa bài rồi đấy. Thank anh đã gợi ý.:)
War: em chỉ biết chơi dday. Anh biết thì khi nào anh em mình làm trận. ;)

Ok, nhìn tuyệt hơn rùi đó, tiếc là chỉnh thanks bài đó đc 1 lần :D
P/S: hix tiếc nhỉ, dday mình chả bít gì =))

tu2179

Ok, nhìn tuyệt hơn rùi đó, tiếc là chỉnh thanks bài đó đc 1 lần :D
P/S: hix tiếc nhỉ, dday mình chả bít gì =))

Thì anh cứ thank cho em những bài nào em trả lời là em mãn nguyện lắm rồi.:))
Dota thì em cũng chịu. Tiếc thật.

ANHTUAN9791

Các bạn ơi có cách nào bỏ được Background đi không.làm cho nó trong suốt ý!nhìn thế này cứ thấy thế nào ý!

tu2179

Các bạn ơi có cách nào bỏ được Background đi không.làm cho nó trong suốt ý!nhìn thế này cứ thấy thế nào ý!

bạn cứ làm theme màu trắng. Rồi cho ảnh nền màu trắng vào. Chọn logo màu trắng là xong. Giống của mình ý. ^^! Còn logo màu đen thì chọn theme phù hợp là ok.

elisphuong

những cái logo của tu2179 thích hợp cho những theme có nền màu trắng. Cần gì trong suốt bạn, bạn cài cái theme nào mà có nền màu trắng là sẽ thấy nó giống trong suốt vậy đó (có thể có những theme nền trắng nhưng bạn ko vừa ý).

leminh1988

hix nếu thế thì mỗi themes nên kiếm 1 con logo phù hợp chút, còn mình thì đang chơi kiểu chế trực tiếp vào themes rồi dùng oplogo ẩn logo mạng đi