• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập phần mềm Portable chạy ngon trên Kaiser (WM6.1 & 6.5)

NBLam

Theo mình thì dùng được trên tất cả các máy, chỉ vấn đề là các bác dùng Win gì và các phần mềm hệ thống phụ trợ (như dotNet chẳng hạn) khác nhau thì có cái ko dùng đc thôi, nhưng nói chung là ổn. Bộ này thực ra trước đây mình dùng O2s, xong bê nguyên sang Kaiser, chỉ cập nhật và thêm một số phần mềm, còn thì chạy như nhau hết í mà. Mình để bên Kaiser vì mình dùng Kaiser thôi :)

Cheers.

cherry

tks pác, đúng là hữu ích thật.
Cho em hỏi những game này có thể chạy được đối với htc touch 2 (WM 6.5) không ah?

A

anhdalat

Guest
Cám ơn bạn Nguyễn Bá Lâm. Cả hai bộ sưu tập đều hay và công phu. Chỉ có điều phải mất hơn hai giờ mới dơnload đươc chỉ một bộ software. Link chậm thiệt.

hoadainhan70

Active Member
Khi không kich hoạt thì các phần mềm này nằm im , như vậy là Portable software như một files ảnh hoạc video chỉ tốn bộ nhớ không tốn Ram ! Vậy có người nói chạy Portable trên PC thì hại ổ cứng thế thì chạy Portable trên PDA có hạy gì cho sức khỏe của con dế thân yêu không các Huynh , Mà "thôi một đời ta muôn vàn đời nó " kệ chạy lun

tienduc165

thks pac nhiù nhìu nhìu !
pác còn nhiều phần mềm cho HTC Diamond ko vậy !?
UP dùm nhé pác !
thkls thks

phong2102us

Bạn nào download được rồi thì up lại dùm mình với, lên mediafire hay 4shared nhé.
Mình và nhiều người chưa download đc, mà chủ thớt thì chạy đâu rồi.
Thank.