• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu trập game cho màn hình 320x240 .

Status
Không mở trả lời sau này.

Kenji1992

xin chào các bạn , mình lập topic này vì thấy các game cho E63 của mình khó tìm quá nên mình lập topic này để tổng hợp lại các game cho màn hình 320x240 nói chung và E63 nói riêng , mong các bạn ủng hộ mình . trong link dow là toàn có những game mình úp luôn toàn bộ phiên bản cho các bạn lựa chọn ( các bạn nên cài bản mới chơi cho sướng ) cập nhập gần 300 game cho E63 và các máy có màn hình 320X240
P/s : mình đã bổ sung thêm phần mền tự động cài đặt game , các bạn cài chương trình này vào rồi bỏ tất cả game vào thư mục E\Thinkchange\E rồi vào chương trình cài đặt nha . đợi 1 xíu nó chạy xong là chơi game thoải mái luôn , đỡ mất công cài từng game 1
bài đầu tiên nha các bạn

[DOWNLOAD]http://s43.hotfile.com/get/a9953a1853b2d07472398799d1e4ebecd2274aec/4ba47d98/256/77b08b49fe885071/0/120_Games_in_320x240_%5BVol_1%5D.zip[/DOWNLOAD]
link 2
Cập nhập thêm phần 2

[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/27347362/dbb6277/200_Games_in_320x240_Volume_2.zip.html[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

lele67

Your download expired. Try again. . Up len link khac dum di ban ! . Sry vi may mih bi loi font :(

Trungls

Bạn ở. Đã có topic tổng hợp những game cho màn hình 320x240 cho E61i, E63, E71... Được pinned ở trên kia kìa.
Bạn có game cho màn hình này thì cập nhật vào đó cho gọn.

Cám ơn đã chia sẻ.

Kenji1992

Your download expired. Try again. . Up len link khac dum di ban ! . Sry vi may mih bi loi font :(

link lỗi không loads được bạn ơi
mình đã test lại link và vẫn thấy bình thường mà bạn , bạn kiểm tra lại nha , bạn sử dụng trình duyệt IDM dowload nha
tim o đó lâu chết cha. bao nhiêu thế tìm ngại kinh

gồm 120 game đó bạn , có ảnh minh họa nữa .

p/s : đã eidt lại thêm kink

ecuem

hay.e tìm mãi.chứ tìm ở bên kia mỏi cả mắt...download thế này cho gọn.but pac ơi down ở hostfile hình như hơi chậm.pác mà cho link lên mediafire thì hay hơn.dễ download cho mọi ng.Dù sao cũng thank pác.hiiiii

qdong03

mấy anh đâu cần tìm
cứ install vào máy hết rồi thấy cái nào dở thì xóa đi:p

datquac86

xin lỗi bạn, mình không thể down được,...kiểm tra lại link dùm đi bạn ơi.thanks!

TruBic

Well-Known Member
Đúng là 2 link đã die ko còn cái nào sống, đợi chủ topic fix lại thôi!

BuuPhucCT

Well-Known Member
All link đã bị xoá vì vi phạm bản quyền. Topic khoá ở đây để tránh spam. Khi nào chủ topic up lại link có thể PM cho MOD để mở lại.

Status
Không mở trả lời sau này.