• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bobby Carrot 5 (176x208,128x160,208x208,176x220,128x128)

Bạn thích game trí tuệ Bobby Carrot chứ?

• Total voters
    17
  • Poll closed .

jeffer2

FDGSoft Bobby Carrot 5

Sản xuất: FDGSoft
Phát hành: FDGSoft
Thể loại: Phiêu lưu - Giải đố
Nền: Java (J2ME)
Ngày phát hành:

Đây là phiên bản mới nhất của dòng game Bobby Carrot nổi tiếng trên mobile. Sự thành công của các phiên bản trước sẽ đảm bảo một chỗ đứng cho BC5 trên thị trường di động. Một game phiêu lưu giải đố vui nhộn, nhẹ nhàng nhưng đòi hỏi một chút "lao động trí óc" . Game được thêm vào những câu đố mới, nhiều màn chơi mới và bạn cũng sẽ được sử dụng những đồ vật mới như diều bay, đậu thần, xô đựng tuyết... Đồ họa của game đầy màu sắc phù hợp với tính vui nhộn và nhẹ nhàng của game. Không có gì để bàn nhiều nữa, đi nhổ cà rốt thôi!!!

Last edited by a moderator:

jeffer2

vì 1 bài viết chỉ được up 5 file nên mình xin phép post thêm bài này để up cho các màn hình còn lại :D
Các bạn down về xóa đuôi .7z đi thành .jar rùi cài đặt bình thường nhé
Và...Nhớ thank đấy :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
vì 1 bài viết chỉ được up 5 file nên mình xin phép post thêm bài này để up cho các màn hình còn lại :D
Các bạn down về xóa đuôi .7z đi thành .jar rùi cài đặt bình thường nhé
Và...Nhớ thank đấy :D

Mấy màn hình này thỉ bạn post qua box game S60V3 thỉ phù hợp hơn vì mấy máy V2 có máy nào có độ phân giải cao hơn 176x208 đâu;;)

jeffer2

Trên 200 lượt download mà chẳng thấy số lượng thank là bao nhiu nhỉ :(

jeffer2

hình như cho 7610 là độ phân giải 176x220 mà , down file 176x208 chơi cũng dc àh ?
máy bạn là 176x208 mà
còn nếu độ phân giải 176x208 mà down 176x220 thì phía dưới màn hình bị mất 1 ít hình ( còn gọi là mất nét :D )