• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT- THE FASTEST C6V40 FW FOR 5233

Luu_Tan_Vu

BOLT-THE FASTEST C6V40 FW FOR 5233V50​
CREDIT TO BINH24 FOR CORE AND ROFS2.
SCREENS;

DỰA TRÊN BẢN C6V40 CUẢ BINH24, HÔM NAY MÌNH COOK LẠI CHO NOKIA 5233V50.
ĐÃ CẬP NHẬT BẢN ANNA VỚI ICON ANNA VÀ 1 SỐ MOD
THÔNG TIN:
ĐÃ FIX HOÀN TOÀN LỖI.
SỬ DỤNG ICON N8.
THEME: DEN NET.
HÌNH ẢNH K QUÉT Ở HIDDER.
BÀN PHÍM N8 VÀ ALPHA KEYBOARD.
ĐÃ ADDED QT 4.7.3.
XOÁ OVI MAP, OVI CONTACT, VIDEO CALL, LOCATION, SWIPE TO UNLOCK.
TĂNG CACHE, HEAP SIZE.
NEW KINETIC.
RAM KHỞI ĐỘNG KHOẢNG 68.
RAM TRUNG BÌNH TỪ 55-65. RAM K BAO GIỜ XUỐNG DƯỚI 55 NẾU CHỈ CHẠY ỨNG DỤNG MẶC ĐỊNH.
TẮT RUNG KHI KHOÁ PHÍM.
ĐÃ ADD KILL ME, ROMPATCHER.

LINK DOWN
BOLT-THE FASTEST C6V40 FW
LINK DOWN VERION ANNA
http://www.mediafire.com/?2qcm73xqsbyrz4s

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

trời... nhiều lựa chọn cho 5233 quá... em đang flash bản của ngviethoa... tối sẽ test tiếp bản của bác.... thanksssss

hien98

sao lại không có ovi map + swipe to unlock vậy bác?nếu mình cook thêm chúng có được ko?mà pin bản này so với bản của Tùng thì sao vậy bác? mình quan tâm đến pin nhiều hơn là hệ thống

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

sao lại không có ovi map + swipe to unlock vậy bác?nếu mình cook thêm chúng có được ko?mà pin bản này so với bản của Tùng thì sao vậy bác? mình quan tâm đến pin nhiều hơn là hệ thống

mình xoá để add qt 4.7.3 vào. cài làm gì cho tốn ram mà k xài vả lại có gps dâu mà định vị. swipe thích thì cài vào. mấy cái đó cho vào thì dễ mà. nếu ai đó muốn tap to unlock thì chỉ cần bung ra chép vào thôi. mình xài mmap vừa nhanh vừa nhẹ, vừa dễ tìm đường. nếu bạn quan tâm đến pin thì dùng n97 mini hoặc fw gốc đi

Chỉnh sửa cuối:

anhphu18

mình xoá để add qt vào. cài làm gì cho tốn ram mà k xài vả lại có gps dâu mà định vị. mình xài mmap vừa nhanh vừa nhẹ, vừa dễ tìm đường

ủa, mmap có tồn tiền không vậy pro

anhphu18

đương nhiên là k rồi. mà còn chỉ đường nữa. ovi bó tay.

mà sao mấy phần mềm khác mất tới mấy chục MB, mà cái này có mấy kb, lại ko tốn tiền, nghĩa là sao nhỉ

Luu_Tan_Vu

mà sao mấy phần mềm khác mất tới mấy chục MB, mà cái này có mấy kb, lại ko tốn tiền, nghĩa là sao nhỉ

nó là java. chỉ có bản đồ tp hcm và hà nội. nếu muốn bản đồ khác thì down về