• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Boom v0.02 with interface

sabrierkin

Boom v0.02 cho phép bạn thêm âm thanh bất kì khi khóa hoặc mở khóa bàn phím. and now with an icon.
program not need phone-restart for reactivating. click boom icon and select "start". thats all!

..........................................

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

Xoá hem được thì mình mới post bài nhá :p. BÁo file courrp! Ko tin down về mà xem.

jimmyvn88

giải nén 7z trên PC mới đc, bác này người nước ngoài nên ko quen cách anh em mình hay làm thui.

Whinny

Hoho. Đúng là file bị hỏng chứ không phải là do giải nén
Nhờ chủ top fix lại file đính kèm thui :p

jimmi_qyu

Link vẫn tốt mà các bạn. Xin đính kèm link 4shareed cho anh em dự phòng nè.
P/s: Các anh em chú ý cái, chủ topic là người Thổ Nhĩ Kì, anh em reply nói tiếng Việt yêu cầu sau bạn ấy trả lời được chứ.

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/214344651/307d5743/_2__Boom_0022_en_sabri.htm[/DOWNLOAD]l

tuanhien98

Thì có ai bảo là link hỏng đâu, chỉ là ko dùng pc ko giải nén đc. Đã vào dđ thì phải hiểu đôi chút tv, chẳng lẽ người nc ngoài vào dđ post tùm lum ai hiểu đc. giả sử như 10ngừơi mỗi ng 1thứ tiếng a e pv phải đi học để dịch ư?

tieusuquay79

Còn 1lỗi nhỏ nữa là khi mình chuyển phone sang chế độ yên lặng, nó vẫn tút tút khj khóa phím.Đang ngồi thi mà nó tút tút thì tiêu

thienhop

Ban remo đi là hết lỗi àh. Mình chảng khóa bàn phím củng kêu chuýt chuýt

N7610_rb

Uh! Cái này cài trên 7610 của tớ chạy ổn.... cho đến khi có người gọi đến thì nó cũng bị kill luôn, thế là sao nhỉ, chán thật đấy. Pro nào biết sử đẹp nó giúp với nha. Thank!