• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Border Purple s60v3v5 By Dragon459

Dragon459

Manager

Hôm này mình tiếp tục gửi tới mọi người phiên theme Border Purple.
Thực tế thì xong từ hôm qua rồi nhưng ém hàng test kĩ trước khi post lên đây

**
*
Các anh em bên v3 xem tạm hình trên v5 nhé.Bác nào hảo tâm thì chụp giúp vài cái Scr trên các dòng máy v3 nhé. Các dòng màn hình ngang như E72, E63 thì k có máy nên chưa biết có bug gì hay k.

*/ Thông tin về theme Border Purple

• - Toàn bộ được thực hiện trên định dạng file svg
  • - Màu sắc chủ đạo là màu tím bao phủ toàn bộ phần tin nhắn, danh ba, bàn phím, lịch, máy tính .vv
  • - Icon giao động trong khoảng 420 - 450 (Nhiều hơn so với phiên bản Border Orange)
  • - Các thanh cuộn được làm nhỏ để phù hợp với icon tràn menu .Các thanh cuộn được làm nhỏ và để ở chế độ ẩn tạo cảm giác thông thoáng cho menu khi tràn icon và khi ở chế độ danh sách dài - Khi bạn chạm vào thanh cuộn thì thanh cuộn sẽ tự động hiện lên + đổi màu. ( Đây vốn là diều mình rất chú ý khi làm các theme của mình)
  • - Tối ưu để sử dụng cho cả S60v3 và S60v5 ( Cho cả OFW và CFW )
  • - Phiên bản này cũng sẽ k có theme icon default

Link download

Zkedautinhz1

Test tren n82, nhap so ngoai man hinh khong nhin thay gi.

Chú ý viết có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator: