• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brain Challenge Vol3: Think Again

songtoan93

Brain Challenge Vol3: Think Again

Dạo này thấy box game của chúng ta ít sôi nổi quá (chắc do ko có nhiều game mới), xin mạo muội post cho anh em một game (đối với mình là mới nhưng ko biết đối với mọi người thì sao) để anh em “mệt mỏi động não” chút. Hi hi!!!:p
Đây là một game trắc nghiệm IQ rất hay, chắc anh em cũng đã khá quen thuộc với bản vol 1 và 2 rồi, đây là bản vol 3, mình thấy bản này đồ hoạ đẹp, âm thanh hay, lại có thêm nhiều trò mới nên đáng để chơi lắm! (tuy có hơi nặng máy chút).

1. Thể loại: java
2. Dung lượng (trước khi cài): 700kb
3. Cài đặt: down file phù hợp với màn hình về, xoá đuôi 7z rồi chép vô thẻ nhớ cài bình thường.
4. Cách chơi: đã quá quen thuộc rồi nên ko cần nói nữa, chỉ cần nhanh tay, lẹ mắt là đc í mà (nhưng ko phải vì vậy mà dễ phá đảo nó đâu nhé!). Game gồm các bài test IQ ở các lĩnh vực: Memory (trí nh ớ), Logic ( suy luận), Focus (quan sát), Visual (tưởng tượng), Math (tính toán).
Vậy thì ngay bây giờ sao các bạn ko nhanh tay down về mà khám phá? Chúc vui vẻ!!!:)

Chỉnh sửa cuối: