• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BTReceiver V1.01 EN-VI - Nhận File qua Bluetooth trực tiếp vào C & E

TrieuNhan

Đây là một ứng dụng Bluetooth tuyệt vời dành cho anh em . Ứng dụng hỗ trợ tất cả các máy S60v3 và S60v5 .
Anh em không cần bật Bluetooth trước hoặc bật trước cũng được sau đó truy cập vào ứng dụng là Bluetooth sẽ tự hoạt động thông báo hỏi địa chỉ lưu file cần nhận !
Ứng dụng rất hay này sẽ nhận file Bluetooth trực tiếp trên ổ C hoặc E và chuyển thẳng vào nơi bạn muốn luôn , không lưu lại trong Inbox . Rất tiện lợi gửi những file có dung lượng lớn , quá tuyệt phải ko nào :D
Ứng dụng rất thích hợp cho việc đưa vào Cook Firmware :))

Phiên bản đã được Tôi đóng gói sẵn 2 ngôn ngữ EN - VI có thể lựa chọn khi cài đặt =D> . Cám ơn bạn đã sử dụng !!

hoanglangtu83

tớ muốn cài font chữ như trieunhan thì cài phần mềm nào,vì tớ đang dùng flipfont,bạn chỉ dùm tớ với

kaothenhi

Cái này em cài vào rồi mà nó vẫn nhận BT vào hộp thư là sao hả các bác. Có phải vàocài đặt j không ah?

kaothenhi

Bạn mở phần mềm lên rùi bắn là đc.

Hnay bật thử cho một anh dùng 5800 bắn thử thì nó báo không kết nối được, chắc phần mềm em cài nó bị lỗi rồi, không biết phần mềm này có xung đột với phần mềm nào không nhỉ
/

cylopsking

Hnay bật thử cho một anh dùng 5800 bắn thử thì nó báo không kết nối được, chắc phần mềm em cài nó bị lỗi rồi, không biết phần mềm này có xung đột với phần mềm nào không nhỉ
/

Bạn cài đúng bản cho v5 chưa? Nếu rồi thì restas máy rùi thử lại xem có đc không. Nếu không pm lại tui up cho bản khác

kaothenhi

Bạn cài đúng bản cho v5 chưa? Nếu rồi thì restas máy rùi thử lại xem có đc không. Nếu không pm lại tui up cho bản khác
Bác upload lên madiafire hay j` đó giúp em với. Em cài lại hẳn bản khác xem sao. Link down của diễn đàn bị lỗi không down dc. TKS bác!

kaothenhi

Em cài vào nó báo là phần mềm đã có sẵn, mà trong phần cài đặt thì không thấy nó ở đâu để gỡ. Làm thế nào bây giờ các bác??

cylopsking

Em cài vào nó báo là phần mềm đã có sẵn, mà trong phần cài đặt thì không thấy nó ở đâu để gỡ. Làm thế nào bây giờ các bác??

Bạn có cook fw không đó. Cái soft này có icon thư mục màu đen và mũi tên đỏ. Bạn xem nếu có sẵn là cook.

kaothenhi

Bạn có cook fw không đó. Cái soft này có icon thư mục màu đen và mũi tên đỏ. Bạn xem nếu có sẵn là cook.
Vâng đúng như bác nói đấy ah, có một cái icon màu đen có sẵn tron máy. E đang dùng CFW C6 của bác sieutodo. Thế phải làm thế nào để xoá được nó đi để cài cái mới ạ? Cái có sẵn đấy đang bị lỗi mất rồi. TKS các bác giúp đỡ!

cylopsking

Vâng đúng như bác nói đấy ah, có một cái icon màu đen có sẵn tron máy. E đang dùng CFW C6 của bác sieutodo. Thế phải làm thế nào để xoá được nó đi để cài cái mới ạ? Cái có sẵn đấy đang bị lỗi mất rồi. TKS các bác giúp đỡ!

Cái đó đc cook sẵn trong bản fw đó rùi nên không xoá đc và cũng không cập nhật mới đc. Bạn qua box cook fw nhờ ai đó sửa lại fw nhé!