• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BTReceiver v1.01 - Nhận file Bluetooth trực tiếp vào C & E!! [PreFP1 & FP1]

Caominh171

BTReceiver v1.01 S60v3 PreFP1 & FP1 S60v5

Nhận file Bluetooth trực tiếp vào C & E (Ko vào Hộp thư đến)

Đã test OK trên N82

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

Bản của chiếncòi cài dc nhưng k nhận dc file còn bản này củ a CaoMinh thì nhấn vào icon thì nó cứ trơ ra.:D

Chienkon88

Bản của chiếncòi cài dc nhưng k nhận dc file còn bản này củ a CaoMinh thì nhấn vào icon thì nó cứ trơ ra.:D

bạn gửi bằng xplorer xem sao !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Mới dịch thêm vài chỗ & fix lỗi trên 5800 (mình nghĩ máy bạn cũng có thể dùng vì 5800 đã dùng được, hôm wa thì chưa được).

Bạn test lại xem sao hén!

Faint

Đã test thành công nhưng có 1 nhược điểm là khi nhận bluetooth từ laptop mà chưa cài phần mềm này thường thì tốc độ được 120kbps nhưng dùng phần mềm này để nhận file từ laptop thì tốc độ còn có khoảng 20kbps thui anh Cao Minh à thành ra nhận file rất lâu

khanhdbp

E63 of mình chạy phè phè luôn, chả vấn đề j. Nhưng khổ nỗi, test xong 1 time, thấy ko khả dụng mấy. Dùng pm này, file bluetooth nhận đc, cho ngay vô chỗ mình thick, nên chậm hơn gần 3 lần, so với khi bắn trực tiếp.
Còn mấy bạn E63, mình ko rõ đó là lỗi j, mà mọi ng ko vô đc. Mình vô tốt, ak, mình có cài python, ko rõ mọi ng có ko ?

tuanloc1

E63 of mình chạy phè phè luôn, chả vấn đề j. Nhưng khổ nỗi, test xong 1 time, thấy ko khả dụng mấy. Dùng pm này, file bluetooth nhận đc, cho ngay vô chỗ mình thick, nên chậm hơn gần 3 lần, so với khi bắn trực tiếp.
Còn mấy bạn E63, mình ko rõ đó là lỗi j, mà mọi ng ko vô đc. Mình vô tốt, ak, mình có cài python, ko rõ mọi ng có ko ?

Vậy thì chắc chắn là sẽ có bản cập nhật nữa đó. Bạn đợi d8i nhé!

Bo0Bo0

Mình thì k dùng phần mềm này vì khi bắn bluetooth vào x-plore ấn phím 4 sẽ hiện ra file send rồi mình move thôi..chả cần phải phần mềm gì hết

ninhhot

Mọi người mỗi sở thích mà b.b thì thấy như thế là tiện còn người khác thì lại muốn hơn b nên ngưòi ta mới cần cái này:D

khanhdbp

Rồi, chắc chắn pm lỗi, thì sẽ có bản hoàn thiện hơn. Quên, cũng chưa thanh a Cao Minh đc, dạo này hay onl bằng mobile. Đành khất với anh vậy.
Ko biết mấy bạn xài E63, cài đc hết chưa, anh em, vô cùng chia sẻ nào, chẳng hiểu sao mấy ng đều ko xài đc, mình thì cài 1 cái, đc luôn, dùng như bt. máy'mình ko cài nhiều pm hỗ trợ. Chỷ duy nhất có python. Ko biết cái này, có xài python ko nữa.