• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BTReceiver v1.01 - Nhận file Bluetooth trực tiếp vào C & E!!

Caominh171

BTReceiver v1.01 S60v3 PreFP1 & FP1 S60v5

Nhận file Bluetooth trực tiếp vào C & E (Ko vào Hộp thư đến)

Đã test OK trên N82, 5800

Chỉnh sửa cuối:

cylopsking

Bạn ơi mình cài được rồi nhưng không nhận được file. Lúc bắn blue Nó báo là không thể kết nối. Mình dùng N5230 đã hack

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

vấn đề là luc thì liên kết đc lúc thì không bạn ah.không thể kêt nối ấy.ai bị chưa

thinh994

Thanks trước. Để cài rồi đem lên con bạn nó bắn thử xem kết quả ra sao :D

cylopsking

Tôi cũng thế nhưng không thể kết nối được. Mà chẳng thấy chủ topic tra lời nhỉ

TrieuNhan

Tôi cũng thế nhưng không thể kết nối được. Mà chẳng thấy chủ topic tra lời nhỉ

sao cài vô con E5 nó k chạy lên đc ? hay là k có hỗ trợ cho dòng này ?

Hình như nó không hỗ trợ fp2 hay sao á,mình cài vào N96 nó cũng bị lỗi không open được như bạn!

Các Bạn thử cài bản này của Mình do Mình Việt Hóa nè, đảm bảo sẽ chạy phà phà luôn cho mà xem :D
Đã test thử trên dòng S60v3 FP1, S60v3 FP2 và S60v5 dều chạy ngon lành các bạn nhé :p
Tất cả đã tích hợp sẵn 2 ngôn ngữ EN-VN vào 1 file rồi có thể lựa chọn khi cài đặt :))

Chỉnh sửa cuối:

cylopsking

Bạn ơi vẫn báo là không thể kết nối lúc bắn blue. Bạn thử xem lại hộ mình nhé! Mình dùng N5233

TrieuNhan

Bạn check lại xem nhé! Mình vẫn dùng bt nè :D ,chỉ cần vào icon ứng dụng rồi lấy máy khác send file qua là ok thôi mà :))

ghost85

Mình chưa bao giờ dùng được phần mềm này, đã dùng nhiều bản CFW nhưng đề không được, nó không hoạt động gì cả, kể cả những bản đã được cook vào CFW.

cylopsking

Bạn check lại xem nhé! Mình vẫn dùng bt nè :D ,chỉ cần vào icon ứng dụng rồi lấy máy khác send file qua là ok thôi mà :))

Bạn ơi mình đã thử hết rồi. Mình còn thử cả 2 bản cho v3 mà bạn post nhưng cũng không đc.