• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[BUILD]NEW MCCM HD V1.0 beta(DESIRE HD)[kernel hastarin r8.5.1] (01.12.2010)

dungphp

Theo nhận định của mình thì có 2 bản sạch nhất ! Đó là bản của TQ và của phiredrop ! Chỉ cần fix chuẩn là xài tốt !

finalbread

Mình boot bình thường ko vấn đề gì cả nhưng cảm giác bản này cũng ko khác bản MDJ FroYo HD v.4.0 mấy,máy vẫn bị phản ứng hơi chậm.
Ngoài ra kernel của bản này ko support pin ngoài

Muốn support ExBatt bạn phải thay kernel có đuôi -eb của Hastarin thôi

twantoan

các pác giúp mình với, không hiểu sao đã up bản V68 của pác PhamQuang, sau đó reset lại máy, không chọn sense của HTC và trước đó cũng đã format thẻ nhớ bằng phần mềm sdformat rồi. Mà sao khi chạy bản beta 1.2 này màn hình cứ trắng xóa chỉ hiện mỗi chữ HTC, thẻ nhớ này trước đó mình vẫn chạy bản coredroid bình thường. Bây giờ phải làm sao đây a., em đã chờ 20' máy muốn hết pin luôn rồi mà tình hình vẫn thế.
cũng đã từng bị giống như bạn.với máy mình là do thẻ nhớ.mang tiếng mua thẻ bảo đảm class 4. test trên pc thoải mái ngon lành như giới thiệu.nhưng khi chạy android thì không đựoc.thấy hiện tượng như của bạn.tức quá đổi thẻ của vợ chạy ầm ầm >>>>> do thẻ :))
không tin cứ hỏi clark :))

kakatoi

đã có bản beta3 thấy dùng quá chuẩn hơn hẳn mấy bản mình đã dùng, đợi có bản chính thức thì đừng hỏi

clarkht

cũng đã từng bị giống như bạn.với máy mình là do thẻ nhớ.mang tiếng mua thẻ bảo đảm class 4. test trên pc thoải mái ngon lành như giới thiệu.nhưng khi chạy android thì không đựoc.thấy hiện tượng như của bạn.tức quá đổi thẻ của vợ chạy ầm ầm >>>>> do thẻ :))
không tin cứ hỏi clark :))
chuẩn đấy =))

twantoan

đã có 2.3 mà chờ mãi chưa thấy bản nảo ra nhỉ.
đợi >>>>> đợi nữa>>> đợi mãi