• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Build ROM 6.5 23016 từ xda -GLOSSYX1

minhthi

Có ai bị như mình không, ROM 6.5 nào cũng vậy up lên máy chạy hay bị treo, hao pin hơn và nóng hơn nhiều. Nên mình chỉ ưu tiên ROM 6.1 của bác Khoa_ha hoặc Sonblack

Riêng bản ROM của Helloworld1-có trong box này- thì k như vậy đâu bạn.còn tốt hơn 6.1 nhiều và theo mình thấy tốt hơn các ROM 6.5 của anh Khoa Ha( đã úp hầu hết ROM 6.5 của KhoaHa).
còn bản 6.1 Ok nhất trước giờ theo mình vẫn là bản Của CEEZ- 1413- cũng có trong box này nhé bạn

MrNguyen239

Có ai bị như mình không, ROM 6.5 nào cũng vậy up lên máy chạy hay bị treo, hao pin hơn và nóng hơn nhiều. Nên mình chỉ ưu tiên ROM 6.1 của bác Khoa_ha hoặc Sonblack

Mình nghĩ bạn nên kiểm tra máy lại đi , chứ cùng là atom , cùng loại rom mà chỉ có máy bạn bị vậy thì hơi bị lạ đó , máy mình có lúc úp cả rom exec mà cũng đâu bị tình trạng như máy của bạn đâu nè

anhvuivui

mình xài vina nhưng khi up rom này lên bị mất sóng hoài, còn bản 6.1 khoa ha thi k0 như vậy, có bác nào giống mình k0 nhỉ?

kasuri7560

Ban rom wm6.5 23009 cua anh Khoa_ha giao dien dep mat hơn nhiều và có thêm phần hỗ trợ âm thanh cưc tốt nữa chứ